மனைவியுடன் தகராறு செய்து விளம்பர பலகையில் ஏறிய நபரை தீயணைப்பு வீரர்கள் மீட்டனர்

சுங்கை பூலோ, புஞ்சாக் பெஸ்தாரியில் மனைவியுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டபின் 12 மீ உயரமுள்ள விளம்பரப் பலகையின் மீது ஒருவர் தனது ஈடுபட்டார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்குநர் (செயல்பாடுகள்) அகமது முக்லிஸ் முக்தார் கூறுகையில், திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 28) காலை 8.35 மணியளவில் புஞ்சாக் பெஸ்தாரி ஏரியில் அவரது பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டனர்.

நாங்கள் ஒரு தீயணைப்பு இயந்திரம் மற்றும் ஐந்து பணியாளர்களை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம். அவர்கள் இடத்திற்கு வந்து, சைன்போர்டில் ஒரு நபர் நின்று கத்திக் கொண்டிருப்பதைக் கண்டார்கள் என்று அவர் கூறினார். அந்த நபரின் மனைவி மற்றும் சில நண்பர்களின் வற்புறுத்தலுக்குப் பிறகு, அந்த நபரை காலை 10.35 மணியளவில் கீழே இறக்கியதாக அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here