அமைச்சரவை அமைச்சர்கள் அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் ‘தேசிய தின வாழ்த்துக்கள்’ தெரிவித்து கொண்டனர்

கோலாலம்பூர்: வியாழன் (ஆகஸ்ட் 31) அன்று மலேசியர்களுக்கு தேசிய தின வாழ்த்துகளைத் தெரிவிக்கும் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொண்ட அமைச்சரவை உறுப்பினர்கள் அந்தந்த சமூக ஊடகப் பதிவுகளில் தங்கள் வாழ்த்துகளை தெரிவித்தனர். தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் பஹமி பட்சில், தனது தேசிய தின வாழ்த்துகளைத் தெரிவிப்பதோடு, மலேசியா ஒரு வளர்ந்த, வளமான மற்றும் அமைதியான நாடாக இருக்கும் என்று நம்புவதாகவும் குறிப்பிட்டார்.

நாட்டில் ஒற்றுமையும் அமைதியும் என்றென்றும் பாதுகாக்கப்பட வேண்டும் என்று பொருளாதார அமைச்சர் ரஃபிஸி ரம்லி பிரார்த்தனை செய்தார். நாங்கள் ஒருவருக்கொருவர் நன்மைகள் மற்றும் பலங்களைக் கொண்டாடுகிறோம். ஏனென்றால் வலுவான ஒற்றுமை மலேசியாவை இன்னும் உயரத்திற்கு கொண்டு செல்லும்.

அத்துடன், எங்கள் அடையாளமும் சுதந்திரமான மனப்பான்மையும் முன்னால் உள்ள சவால்கள் மற்றும் வாய்ப்புகளை கடந்து செல்ல தொடர்ந்து வலுவாக இருக்கட்டும் என்றும் அவர் கூறினார். போக்குவரத்து துறை அமைச்சர் அந்தோணி லோக், ஒட்டுமொத்த சமுதாயத்தினரின் வசதியை உறுதி செய்வதில் அர்ப்பணிப்புடன் செயல்பட்ட போக்குவரத்துத் துறை ஊழியர்களுக்குப் பாராட்டு தெரிவித்தார்.

மக்கள் சுதந்திரமாக நடமாடுவதை உறுதிசெய்வதற்கும், தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைவதற்கும், நமது நாட்டின் முன்னேற்றத்திற்கு பங்களிப்பதற்கும் அவர்கள் தங்கள் பொறுப்புக்கு முன்னுரிமை கொடுக்கிறார்கள்.

நமது நாட்டை வளப்படுத்திய  உதவிய இந்த பாடப்படாத மாவீரர்களுக்கு நமது நன்றிகள், நமது மகத்தான நாட்டை வரையறுக்கும் ஒற்றுமை மற்றும் முன்னேற்றத்திற்கான சான்றாக இருக்கட்டும் என்று அவர் தனது தேசிய தின செய்தியில் தெரிவித்துள்ளார்.

பொதுப்பணித்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ அலெக்சாண்டர் நந்தா லிங்கி, வரவிருக்கும் பல்வேறு தடைகள் மற்றும் சவால்களை எதிர்கொள்ளும் வலிமையான சுதந்திரமான காற்றை பொதுமக்கள் பெறுவார்கள் என்று நம்புவதாக தெரிவித்துள்ளார். பல்வேறு தடைகள் மற்றும் சவால்களை எதிர்கொண்டு முன்னேறிச் செல்வதில், நம் ஒவ்வொருவருக்கும் உண்மையான சுதந்திரமான ஆன்மாவும் ஆவியும் இருக்கட்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மேலும் முன்னேற்றத்தை அடைய பயணத்தில் பரஸ்பர நல்வாழ்வுக்காக ஒருவரையொருவர் மதித்து தங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுமாறு சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் ஜாலிஹா முஸ்தபா பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here