12 வயது மகளை கர்ப்பமாக்கிய தந்தைக்கு 26 ஆண்டுகள் சிறை – 20 பிரம்படிகள்

தனது 12 வயது மகளை இரண்டு முறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த நபருக்கு 26 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், 20 பிரம்படி தண்டனையும் விதித்து கோத்த கினபாலு செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்தது. பாதிக்கப்பட்ட பெண் 22 வார கர்ப்பிணியாக இருந்தபோது, மருத்துவ ஊழியர்களால் போலீஸ் புகார் அளிக்கப்பட்டது. நீதிபதி அஸ்ரீனா அஜீஸ் முன் 48 வயதான நபர் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளை ஒப்புக்கொண்டார்.

முதல் வழக்கின்படி, ஜனவரி மாதம் காலை 10 மணியளவில் சிபிடாங் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு கிராமத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டின் படுக்கையறையில் அவர் தனது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்தார். இரண்டாவது வழக்கின்படி பிப்ரவரி மாதம் மதியம் 12 மணியளவில் அதே கிராமத்தில் உள்ள ஒரு பண்ணை வீட்டில் அவர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை மீண்டும் பாலியல் பலாத்காரம் செய்தார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 376 (3) இன் கீழ் இரண்டு குற்றங்களும் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குறைந்தபட்சம் 10 பிரம்படி வரை தண்டனையை வழங்குகின்றன. ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் 13 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 10 பிரம்படி தண்டனையை நீதிமன்றம் விதித்தது. சிறைத்தண்டனை முடிந்ததும் அந்த நபரை இரண்டு ஆண்டுகள் போலீஸ் கண்காணிப்பில் வைக்க உத்தரவிடப்பட்டது.

ஜூலை 21 அன்று, சிபிடாங்கில் உள்ள ஒரு சுகாதார கிளினிக்கில் பணியில் இருந்த ஒரு மருத்துவ ஊழியர் ஒரு இளம் பெண் நோயாளியை (பாதிக்கப்பட்டவர்) பார்த்தார், அவர் இருமல், வாந்தி மற்றும் வயிற்று வலி என்று கூறினார். ஒரு பரிசோதனைக்குப் பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு 22 வாரங்கள் என மதிப்பிடப்பட்ட கருவுற்றிருக்கும் கர்ப்பம் உறுதியானது. பின்னர் புகார்தாரர் காவல்துறையில் புகார் அளித்து, அடுத்த நடவடிக்கைக்காக பாதிக்கப்பட்டவரை சிபிடாங் மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு அனுப்பினார்.

மேலும் விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி தனது தந்தையால் இரண்டு முறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக தெரியவந்தது. தணிக்கையின் போது, பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படாத குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், கிராமத்தில் உள்ள தனது உடல்நிலை சரியில்லாத வயதான தாய் மற்றும் குடும்பத்தை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்று கூறி மன்னிப்பு கேட்டார்.

அந்த ஆடவருக்கு திருமணமாகி மனைவி இருந்ததாகவும் ஆனால் அவரால் இன்னும் தனது காமத்தை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை என்றும், வழக்கின் தீவிரத்தன்மை மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் இடையே உள்ள உறவைக் கருத்தில் கொண்டு கடுமையான தண்டனை விதிக்க வேண்டும் என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் Dk Afiqah Alya Ak Johari நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here