12 இஸ்ரேலியர்களுடன் விமானம் மலேசியாவில் அவசரமாக தரையிறக்கப்பட்டது

துபாயில் இருந்து சிங்கப்பூருக்கு 12 இஸ்ரேலியர்களை ஏற்றிச் சென்ற விமானம் மலேசியாவில் நேற்று காலை எதிர்பாராதவிதமாக தரையிறங்கியது. பாதகமான வானிலை காரணமாக எமிரேட்ஸ் விமானம் EK354 கோலாலம்பூரில் திட்டமிடப்படாமல் நிறுத்தப்பட்டதாக ஜூயிஷ் நியூஸ் சிண்டிகேட் (JNS) அறிக்கை கூறியது.

மலேசிய மண்ணில் தங்கியிருந்த போது, பயணிகள் இறங்கவில்லை. சுமார் ஐந்து மணி நேரம் டார்மாக்கில் காத்திருந்த பிறகு, விமானம் சிங்கப்பூருக்கு மீண்டும் பயணத்தைத் தொடங்கியது என்று இஸ்ரேலின் வெளியுறவு அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளதாக  JNS தெரிவித்துள்ளது. மலேசியாவுடன் இஸ்ரேலுக்கு இராஜதந்திர உறவுகள் இல்லை. எமிரேட்ஸ் ஒரு அறிக்கையில், ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு வருந்துவதாகக் கூறியது.

இதற்கிடையில், ஆகஸ்ட் 29 அன்று, 128 இஸ்ரேலியர்களுடன் சீஷெல்ஸிலிருந்து டெல் அவிவ் நகருக்குச் சென்ற வணிக விமானம் மின்சாரக் கோளாறு காரணமாக சவூதி அரேபியாவின் ஜெட்டாவில் திட்டமிடப்படாமல் தரையிறங்கியதாக JNS தெரிவித்துள்ளது.

பயணிகள் ஒரு இரவை விமான நிலைய ஹோட்டலில் கழித்தனர், அங்கு அவர்கள் அறைகளை விட்டு வெளியேற அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. மறுநாள் துபாயில் இருந்து பறக்கும் மாற்று ஏர் சீஷெல்ஸ் விமானத்தில் புறப்பட்டது. இஸ்ரேலுக்கும் சவூதி அரேபியாவுக்கும் இராஜதந்திர உறவுகள் இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here