இன்று முதல் இருசக்கர வாகனமோட்டிகளுக்கு படகு சேவை கட்டணத்தில் 30% தள்ளுபடி

ஜார்ஜ் டவுன்: இன்று முதல் Penang Port Sdn Bhd  (PPSB), பினாங்கு படகு சேவையை வழங்குபவர், மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்களுக்கு சீசன் பாஸ் மூலம் கட்டணத்தில் 30% தள்ளுபடியை வழங்குகிறது.

தள்ளுபடி செய்யப்பட்ட கட்டண அறிவிப்புக்கு முன், ஒரு பயணத்திற்கு RM150 அல்லது RM2.50 என ஒப்பிடும்போது, ​​மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் இப்போது RM105 அல்லது RM1.75க்கு 60 பயணங்களை அனுபவிக்க முடியும். இந்த தள்ளுபடி அடுத்த ஆண்டு ஜூன் 30 வரை கிடைக்கும். தள்ளுபடி சீசன் பாஸ் MyKad மூலம் பெறலாம்.

இந்த மாதம் முழுவதும், பினாங்கு படகுச் சேவை தொடர்பான பொதுமக்களின் கருத்துக்கள் மற்றும் கவலைகளை நாங்கள் கவனத்துடன் கண்காணித்து வருகிறோம். உங்களின் கருத்துகள் எங்களுக்கு விலைமதிப்பற்றது. மேலும் உங்கள் தேவைகளை நிவர்த்தி செய்து அனைவருக்கும் தடையற்ற பயண அனுபவத்தை உறுதிசெய்ய நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம்.

பெறப்பட்ட கருத்துகளுக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, பினாங்கு துறைமுக ஆணையம் (PPC), போக்குவரத்து அமைச்சகம் (MOT) மற்றும் MMC கார்ப்பரேஷன் பெர்ஹாட் (MMC) ஆகியவற்றின் கூட்டு ஒப்புதலுடன் PPSB ஒரு சிறப்பு முயற்சியை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது. இன்று முதல், PPSB மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்களுக்கான தள்ளுபடி சீசன் பாஸ் மூலம் 30% தள்ளுபடி கட்டணத்தை வழங்குகிறது. இது அடுத்த ஆண்டு ஜூன் 30 வரை கிடைக்கும் என்று அது கூறியது.

PPC, MOT மற்றும் MMC ஆகியவற்றுடன் சேர்ந்து, பினாங்கில் உள்ள மற்ற போக்குவரத்து முறைகளுடன் படகுச் சேவையை ஒத்திசைப்பதன் முக்கியத்துவத்தைப் புரிந்துகொண்டதாக PPSB கூறியது.

பயணிகளுக்கு சிறந்த சேவை வழங்குவதற்காக, படகு சேவை அட்டவணையானது பட்டர்வொர்த்தில் உள்ள பங்கலான் சுல்தான் அப்துல் ஹலிம் (PSAH) டெர்ரி முனையத்திலிருந்து தினமும் இரவு 11 மணிக்கு கூடுதல் பயணத்தை வழங்கும்.

“இந்த சரிசெய்தல் PPSB இன் படகுச் சேவையை KTMB ETS ரயில் அட்டவணையுடன் இரவு 10.22 மணிக்கு வந்துசேரும், அனைத்து பயணிகளுக்கும் தடையற்ற மற்றும் வசதியான பயண அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.

“பிபிஎஸ்பி, பிபிசி, எம்ஓடி மற்றும் எம்எம்சி ஆகியவை பினாங்கு படகுச் சேவையைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதற்கான தங்கள் கூட்டு அர்ப்பணிப்பை விரிவுபடுத்துகின்றன.

“இந்த மாற்றங்கள் படகு பயணிகளின் அன்றாட வாழ்க்கையை சாதகமாக பாதிக்கும் மற்றும் பினாங்கில் பாதுகாப்பான, நம்பகமான மற்றும் வசதியான போக்குவரத்து விருப்பங்களை வழங்குவதற்கான எங்கள் கூட்டு அர்ப்பணிப்பை பிரதிபலிக்கும்” என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here