உயர்மட்ட வழக்குகளின் முடிவுகளுக்கு விரிவான விளக்கம் அளியுங்கள்: குவான் எங் AGயிடம் வலியுறுத்தல்

கோலாலம்பூர்: டிஏபியின் லிம் குவான் எங், சட்டத்துறைத் தலைவர்  சமீபத்திய பல உயர் நீதிமன்ற வழக்குகளில் எடுக்கப்பட்ட முடிவுகள் குறித்து விரிவான விளக்கத்தை அளிக்குமாறு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். மலேசிய வழக்கறிஞர்கள் மன்றம் உள்ளிட்ட பல தரப்பினர் சில வழக்குகளின் முடிவுகளில் அதிருப்தியில் இருப்பதால் இன்னும் முழுமையான விளக்கம் அவசியம் என்று பாகன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  கேட்டுக் கொண்டார்.

இன்னும் திருப்தி அடையாதவர்கள் இருக்கிறார்கள் என்பதை அரசாங்கம் ஒப்புக்கொள்ள வேண்டும். விரிவான விளக்கம் சட்டத்துறைத் துறை அலுவலகத்தின் முடிவுகளை அவர்கள் நன்றாகப் புரிந்துகொள்ள உதவும்  என்று அவர் இன்று காலை 12ஆவது மலேசியத் திட்ட இடைக்கால மதிப்பாய்வை விவாதித்தபோது கூறினார்.

இந்த உயர்மட்ட வழக்குகளை லிம் அடையாளம் காணவில்லை என்றாலும், துணைப் பிரதமர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு அவரது ஊழல் குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக நிபந்தனையுடன் கூடிய விடுதலையை வழங்குவதற்கான சட்டத்துறைத் தலைவரின் முடிவு மலேசிய வழக்கறிஞர் உட்பட பலரைத் தூண்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here