வெள்ளை அரிசி இறக்குமதியாளர்களுக்கு தள்ளுபடி வழங்க அரசு ஒப்புதல்

விலைவாசி உயர்வை சமாளிக்க நுகர்வோருக்கு உதவும் வகையில் வெள்ளை அரிசியை (BPI) இறக்குமதி செய்யும் வியாபாரிகளுக்கு தள்ளுபடி வழங்க அரசு ஒப்புக் கொண்டுள்ளது. விவசாயம் மற்றும் உணவு பாதுகாப்பு அமைச்சகத்தின் பாடி மற்றும் அரிசி ஒழுங்குமுறைப் பிரிவின் இயக்குநர் ஜெனரல் அஸ்மான் மஹ்மூத், இது உணவு வணிக நடத்துநர்கள் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வெள்ளை அரிசியை மொத்த விலையில் 160 ரிங்கிட் 50 கிலோவுக்கு வாங்க அனுமதிக்கும் என்றார்.

பெரிய பல்பொருள் அங்காடிகளில் பொருட்களை அதிகரிப்பது உள்ளிட்ட பிற நடவடிக்கைகளுக்கு மேலதிகமாக, சிறிய அளவிலான வர்த்தகர்களுக்கு 103 மொத்த விற்பனை உரிமங்களை வழங்க அமைச்சகம் ஒப்புக்கொண்டதாக ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

நாங்கள் 41 Federal Agricultural Marketing Authority (Fama)  விற்பனை நிலையங்கள் மற்றும் நாடு முழுவதும் 1,400 விவசாயிகள் அமைப்பு விற்பனை நிலையங்களில் பொருட்களை உறுதி செய்துள்ளோம். வழங்குவதில் எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை, மேலும் அனைவருக்கும் நன்மை பயக்கும் வகையில் இந்த சிக்கலை தீர்க்க நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார். பாசுமதி அரிசி சந்தை நிர்ணயிக்கும் அல்லது  விலை முறைக்கு உட்பட்டு இருக்கும் என்றும் அஸ்மான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here