பூலாய் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக சுஹாய்ஸான் கயாட் நாளை பதவியேற்பார்

பூலாய் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுஹாய்ஸான் கயாட் செவ்வாய்க்கிழமை (செப். 19) பதவியேற்பார். நாடாளுமன்ற நாட்காட்டியின்படி,  சுஹாய்ஸான் கயாட் செவ்வாய்க்கிழமை காலை 10 மணிக்கு  பதவியேற்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. செப்டம்பர் 9 அன்று, பக்காத்தான் ஹராப்பான் இடைத்தேர்தலில் பூலாய் நாடாளுமன்றம் மற்றும் சிம்பாங் ஜெராம் மாநிலத் தொகுதிகளை பாதுகாத்தது, இரு தொகுதிகளையும் கைப்பற்றியது.

 சுஹாய்ஸான் கயாட் 48,283 வாக்குகளைப் பெற்றார். பெரிக்காத்தான் நேஷனல்-பெர்சத்து (29,642 வாக்குகள்) மற்றும் சுயேச்சை வேட்பாளர் சம்சுடின் முகமட் ஃபௌசி (465) மற்றும் அவரை எதிர்த்துப் போட்டியிட்ட சுல்கிப்லி ஜாஃபர் ஆகியோரை விட 18,641 வாக்குகள் அதிகம்.

உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சராகவும் இருந்த சலாவுதீன் 61, சனிக்கிழமை (ஜூலை 22) மூளையில் ரத்தக்கசிவு ஏற்பட்டு ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை அறுவை சிகிச்சை மேற்கொள்ளப்பட்டது. ஆனால் சிகிச்சை பலனின்றி அவர் ஜூலை 23ஆம் தேதி அன்று காலமானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here