இந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் செப்டம்பர் வரை பேராக்கில் 10,000க்கும் மேற்பட்ட தீ விபத்துகள் ஏற்பட்டுள்ளன

ஈப்போவில் இந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் செப்டம்பர் வரை மொத்தம் 10,718 தீ மற்றும் மீட்பு வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. பேராக்கில் 2022 முழுவதும் 9,940 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் சயானி சைடன் கூறுகையில், தனியார் குடியிருப்புகள் மற்றும் வணிக வளாகங்களில் அடிக்கடி தீ விபத்துகள் ஏற்படுவதே இதற்குக் காரணம்.

மக்கள் விழிப்புணர்வையும் அடிப்படை அறிவையும் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் இங்கு வலியுறுத்த விரும்புகிறோம், குறிப்பாக தீ விபத்து ஏற்பட்டால் தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள வேண்டும். உதாரணமாக, ஒவ்வொரு குடியிருப்பு அல்லது வளாகத்திலும் தீயை அணைக்கும் கருவிகள் இருக்க வேண்டும். இது முக்கியமானது ஏனெனில், தீ ஏற்பட்டால், அதை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்து பரவாமல் தடுக்கலாம் என்று பேராக் தீயில் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 19) கூறினார்.

முன்னதாக நிகழ்வில் 19 தீயணைப்பு வீரர்களை கிரேடு KP19இல் இருந்து கிரேடு KP22 ஆகவும், ஆறு அதிகாரிகள் கிரேடு KP 22 முதல் தரம் 24 ஆகவும் பதவி உயர்வு பெற்றதையும் சயானி கொண்டாடினார்.

இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டு இறுதியில் வெள்ளம் ஏற்படக்கூடிய அபாயகரமான இடங்களாக நாடு முழுவதும் மொத்தம் 265 பகுதிகள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். சயானியின் கூற்றுப்படி, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை பேரழிவை எதிர்கொள்ளத் தயாராக உள்ளது. குறிப்பாக செயல்பாடுகள் மற்றும் தளவாடங்களுக்கான உதவியைத் திரட்டுவதில் என்றார்.

உதாரணமாக படகுகள், பயன்பாட்டு வாகனங்கள் மற்றும் பிற அனைத்து பாதுகாப்பு உபகரணங்கள் போன்ற வழங்கப்பட்ட உபகரணங்களின் பயன்பாட்டின் அளவைச் சோதித்து மதிப்பிடுமாறு பொறியியல் மற்றும் செயல்பாட்டுப் பிரிவுகளுக்கு எப்போதும் கூறப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here