போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என சந்தேகிக்கப்படும் 17 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: போதைப்பொருள் கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று நம்பப்படும் திருமணமான தம்பதிகள் உட்பட 17 பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். மேலும் வெள்ளி மற்றும் நேற்று தனித்தனி சோதனைகளில் 1.64 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள போதைப்பொருள் வகைகளை பறிமுதல் செய்தனர். 17 முதல் 55 வயதுக்குட்பட்ட இரு வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 12 ஆடவர்களும் ஐந்து பெண்களும் ஜோகூர் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (JSJN) காவல்துறையினரால் பிற்பகல் 3 (செப்டம்பர் 22) மற்றும் 3 மணிக்குள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

ஜூலையில் இருந்து செயல்படுவதாக நம்பப்படும் இந்த கும்பல், உள்ளூர் சந்தையில் போதைப்பொருட்களை விநியோகிப்பதற்கு முன்பு, வாடகைக்கு வீடுகள் மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட வீடுகளை பயன்படுத்தியது என்று அவர் இன்று ஜோகூர் காவல் படை தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

ஏழு கார்கள், RM69,200 மதிப்புள்ள நகைகள் RM26,450 மற்றும் SG$12,250 பணத்தையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். சந்தேக நபர்களில் 10 பேர் போதைப்பொருள் பாவனைக்கு சாதகமாக சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும் அவர்களில் ஒன்பது பேர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றப் பதிவுகளைக் கொண்டிருப்பதாகவும் அவர் மேலும் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் செப்டம்பர் 27 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here