87 மில்லியன் ரிங்கிட் திட்டத்தைப் பெற அதிகாரிக்கு லஞ்சம் கொடுத்த பெண் கைது

புத்ராஜெயா: மூத்த அரசாங்க அதிகாரிக்கு லஞ்சம் கொடுத்ததற்காக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (எம்ஏசிசி) நிறுவன உரிமையாளர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 30 வயதுடைய சந்தேகத்திற்குரிய பெண், RM87 மில்லியன் திட்டத்தைப் பெறுவதற்காக அமைச்சக அதிகாரிக்கு RM200,000 சொகுசு காரை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு வெளியிடப்படாத தேதியில் வழங்கப்பட்ட கார், அமைச்சகத்தின் வசதிகளை நிர்வகிப்பதற்கும் பராமரிப்பதற்கும் ஐந்தாண்டு ஒப்பந்தத்திற்கான தூண்டுதலுக்காக இருந்தது என்று ஆதாரங்கள் மேலும் தெரிவித்தன. திட்டத்திற்கான ஒதுக்கீடு 2021 இல் அங்கீகரிக்கப்பட்டது.

மேலதிக விசாரணைகளுக்காக மாலை 6.50 மணியளவில் கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்பு, அவர் எம்ஏசிசி தலைமையகத்தில் விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்டார் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

சந்தேகநபரை மேலும் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு புத்ராஜெயா நீதிபதி நீதிமன்றத்தினால் செவ்வாய்க்கிழமை (செப். 26) நான்கு நாள் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரியவருகிறது.

எம்ஏசிசி சிறப்பு நடவடிக்கைகளின் மூத்த இயக்குனர் டத்தோ டான் காங் சாய் அவர்களை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​கைது செய்யப்பட்டதை உறுதி செய்தார். உதவித்தொகையாக RM14.5 மில்லியன் வழங்குகிறது. MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17 (a) இன் கீழ் ஊழல் குற்றச்சாட்டுக்கு சந்தேக நபர் விசாரிக்கப்படுகிறார் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here