கத்தியால் குத்தி கொல்லப்பட்ட 80 வயது பழ வியாபாரி

கோலாலம்பூர்: பழங்கள் விற்பனையாளராகப் பணியாற்றிய மூத்த குடிமகன் ஒருவர் செவ்வாய்கிழமை (செப்டம்பர் 26) தாமான் OUG இல் ஒரு வீட்டின் முன் கத்தியால் குத்திக் கொல்லப்பட்டார் என்று உதவி ஆணையர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 27) ஒரு அறிக்கையில், பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் OCPD செவ்வாயன்று கொல்லப்பட்ட 80 வயதானவரின் கொலை குறித்து காவல்துறைக்கு அறிவிக்கப்பட்டது என்று கூறினார். அங்குள்ள வாடகைதாரர் ஒருவர் கூறுகையில், பழம் விற்பனையாளராக பணிபுரிந்த பாதிக்கப்பட்டவர், காலை சந்தையில் விற்கப்படும் பழங்களை சேகரிக்க அடிக்கடி வருபவர்.

தொடர்ந்து மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணைகளின் மூலம் 29 வயதுக்கும் 53 வயதுக்கும் இடைப்பட்ட நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். எல்லோரும் வெளிநாட்டினர். மேலும் சந்தேக நபர்களை நாங்கள் இன்னும் தேடி வருகிறோம் என்று ஏசிபி அமிஹிசாம் கூறினார், ஒரு நோக்கம் இன்னும் நிறுவப்படவில்லை. கொலை வழக்காக இது விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here