மனைவியை கொலை செய்து விட்டு சரணடைந்த ஆடவருக்கு 7 நாட்கள் தடுப்பு காவல்

கங்கார்: ஜாலான் பதங் நியோர், அரவ் என்ற இடத்தில் தனது மனைவியைக் கத்தியால் குத்திய 38 வயது ஆடவர், போலீஸ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். கங்கார் துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனையில் (HTF) பணிபுரியும் 31 வயது செவிலியரான முனிரா அபு பக்கர் என்பவரை நேற்று (செப்டம்பர் 30) அவர்களது வீட்டில் கத்தியால் இடது மார்பில் கத்திகுத்து காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார்.  ஓய்வு பெற்ற ராணுவ வீரரான அம்மாதுவின் கணவர் அவரை கொலை செய்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேகநபர் காலை 8.30 மணியளவில் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டதையடுத்து கங்கார்  நீதிமன்ற நீதிபதி சித்தி நோர்ஹஸ்லிசா முகமட் அலி 8.45 மணியளவில அவரை 7 நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவிட்டார். ஆராவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் மொஹ்சின் முகமட் ரோடி சந்தேக நபரின் காவலை உறுதி செய்தார்.

நேற்று, இன்று காலை 10 மணியளவில் பெர்லிஸ் பொலிஸ் தலைமையகத்தில் அவரது கணவர் சரணடைந்த பின்னர், பாதிக்கப்பட்டவரின் சடலம் படுக்கையறையில் இரத்த வெள்ளத்தில் மற்றும் தடிமனான போர்வையால் மூடப்பட்டிருந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் மார்பில் இரண்டு சென்டிமீட்டர் ஆழத்தில் கத்தியால் குத்தியது அவரது கணவர் என நம்புவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

காலை 6 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், சந்தேக நபர் பொறாமை காரணமாக மனைவியுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படுவதாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர். தம்பதியருக்கு எட்டு மற்றும் 10 வயதுடைய இரு ஆண் குழந்தைகள் உள்ளனர். சந்தேகநபர் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் கத்தி ஒன்றும் சமையலறையில் பையில் வைத்திருந்ததை போலீசார் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.

சந்தேகநபர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றப் பின்னணி கொண்டவர் என முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு பெண்ணின் உடல் கங்காரில் உள்ள துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் கொலைக்கான வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here