ஷாஆலமில் இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரின் கடத்தலில் இருந்து தப்பிக்க காரிலிருந்து குதித்த பெண்

ஷா ஆலம்: இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரின் கடத்தல் முயற்சியில் இருந்து தப்பிய ஒரு பெண் ஓடும் காரில் இருந்து குதிக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. அந்தப் பெண்ணின் முதலாளி, கேட்டரிங் வணிக உரிமையாளர் அயுனி டீன் 44, இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரால்  ‘கடத்திச் செல்லப்பட்ட’ வேதனையான தருணத்தைப் பற்றித் தெரிவிக்க அவரது தொழிலாளி தன்னைத் தொடர்பு கொண்டதாகக் கூறினார்.

அவர் (தொழிலாளர்) என்னை தொடர்பு கொண்டு, காரில் இருந்து குதித்து உதவி கேட்டதாக என்னிடம் கூறினார் என்று அவர் கூறினார். இந்த சம்பவத்தை விவரித்த அயுனி, கடந்த புதன்கிழமை தனது 30 வயது ஊழியர்  கிளென்மேரியில் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு சென்று கொண்டிருந்தபோது இச்சம்பவம் நடந்ததாக கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி நீரா என்ற ஊழியர், நிறுத்தப்பட்டிருந்த தனது கார் மற்ற வாகனங்களால் இடையூறாக நிறுத்தப்பட்டிருந்ததால், லைட் ரெயில் டிரான்சிட் (எல்ஆர்டி) சேவையைப் பெறுவதாக வாட்ஸ்அப் செய்தியை அனுப்பியுள்ளார்.

ரயில் நிலையத்தில் இருந்து வெகு தொலைவில் உள்ள நிகழ்ச்சி நடைபெறும் இடத்திற்கு செல்வதற்கு இ-ஹெய்லிங் பயணத்தை முன்பதிவு செய்வதற்கு முன், சுபாங் ஜெயா எல்ஆர்டி ரயிலில் கிளென்மேரிக்கு நீரா சென்றதாக அவர் கூறினார். காரில் பயணித்தபோது  நீரா ஓட்டுநரிடம் பணம் செலுத்த விரும்புவதாகக் கூறினார். ஆனால் அந்த நபர் அமைதியாக இருந்தார். பயணம் முழுவதும், அவள் அதே கேள்வியை திரும்பத் திரும்பக் கேட்டார்.

ஆனால் ஓட்டுநர் அவரைப் பார்த்துவிட்டு அமைதியாக இருந்தான், அமைதியான பாதை மற்றும் காலியான கட்டிடம் வழியாக அவரை அழைத்துச் சென்றார். நீரா அதை விசித்திரமாகக் கண்டு, அவர் எங்கே போகிறார் என்று கேட்டார், ஆனால் அந்த நபர் அமைதியாக இருந்தார். எனவே அவர் உதவிக்கு 999 ஐ அழைத்தார். வாடிக்கையாளர் சேவை அதிகாரிகள் அந்த நபருடன் பேச ஸ்பீக்கரை ஆன் செய்யச் சொன்னார். ஆனால் அவர் அமைதியாக இருந்து பயணத்தைத் தொடர்ந்தார்.

அவர்கள் ஒரு காலியான கட்டிடத்திற்கு வந்ததும், அந்த நபர் நிறுத்துவது போல் மெதுவாகச் சென்றார். நீரா உடனடியாக வெளியே குதித்து தன்னைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள குதித்ததாக என்று ஹரியன் மெட்ரோவிடம் கூறினார். நீரா உதவிக்காகத் தன்னைத் தொடர்புகொண்டு, அருகில் இருந்த காவலர்களிடம் உதவியை நாடியதாக அயுனி கூறினார். இச்சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து அயுனி தனது பணியாளருடன் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார்.

நீரா பாதுகாப்பாகவும், பாதிப்பில்லாமல் இருப்பதற்காகவும் நன்றி தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். முகநூலில் இந்த விஷயம் வைரலாகும் என்று நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. பொதுமக்களுக்கு இது ஒரு பாடமாக அமையும் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். இ-ஹெய்லிங் பயணிகள் வாகனத்தில் ஏறும் முன் புகைப்படம் எடுப்பது மற்றும் ஓட்டுநர் தகவல் மற்றும் நேரலை இருப்பிடத்தை குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வது போன்ற பாதுகாப்பு குறிப்புகளை பயிற்சி செய்யுமாறு அயுனி அறிவுறுத்தினார்.

இதற்கிடையில், ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமை உதவி ஆணையர் முகமது இக்பால் இப்ராஹிமை தொடர்பு கொண்டபோது, இந்த சம்பவத்தை உறுதி செய்து விசாரணை நடைபெற்று வருவதாகக் கூறினார். விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சம்பந்தப்பட்ட இ-ஹெய்லிங் ஒட்டுநரை கண்டுபிடிக்க போலீசார் தீவிரமாக முயற்சித்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here