பாலஸ்தீனத்திற்கு ராணுவ வீரர்கள் அனுப்பட்டனரா? ஆயுதப்படை மறுப்பு

டிக்டோக்கில் வைரலான காணொளியை தொடர்ந்து, பாலஸ்தீனத்தில் நடந்து வரும் மோதலில் ராணுவ வீரர்கள் அனுப்பப்பட்டனர் என்பதை என மலேசிய ஆயுதப் படை (ATM) மறுத்துள்ளது. @adamjohan64 க்கு சொந்தமான கணக்கில் வெளியிடப்பட்ட வீடியோ 2022 இல் லெபனானுக்கு நியமிக்கப்பட்ட இராணுவ வீரர்கள் குழுவின் வீடியோ என்று ஆயுதப்படைகள் தெரிவித்தன.

ATM வீடியோவின் உள்ளடக்கத்தை ஆய்வு செய்தது மற்றும் 2022 இல் மலேசியன் பட்டாலியன் 850-10 (MALBATT 850-10) இன் கீழ் லெபனானில் உள்ள ஐக்கிய நாடுகளின் இடைக்காலப் படை (UNIFIL) பணிக்கு ஒதுக்கப்பட்ட ATM உறுப்பினர்களின் பழைய வீடியோ என கண்டறிந்துள்ளது நேற்றிரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ATM வைரல் வீடியோவின் உள்ளடக்கத்தை மறுக்கிறது மற்றும் அது பொய்யானது என்பதை உறுதிப்படுத்த முடியும். ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்து பீதியை உண்டாக்கக் கூடும் என்பதால், எந்தவித ஊகங்களையும் செய்யவோ அல்லது எந்த நிச்சயமற்ற அல்லது தவறான தகவலையும் பரப்பவோ வேண்டாம் என்றும் ஆயுதப்படை பொதுமக்களை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது. போலி செய்திகளை பரப்புவோர் மீது தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் கீழ் வழக்குத் தொடரலாம் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here