அமைச்சக அதிகாரிக்கு லஞ்சம் கொடுத்த நிறுவன இயக்குனர் கைது

புத்ராஜெயா: சுமார் RM600 மில்லியன் மதிப்புள்ள கோழி மற்றும் முட்டைகளுக்கான மானியக் கோரிக்கையை விரைவாக செலுத்த அமைச்சக அதிகாரி ஒருவருக்கு RM17,000 லஞ்சம் கொடுத்ததாக நிறுவனத்தின் இயக்குனர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். மேலும் அவரது 30 வயதுடைய ஊழியர் ஒருவரும் கைது செய்யப்பட்டார்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) தலைமையகத்தில் வாக்குமூலம் அளிக்க வரவழைக்கப்பட்ட நிலையில், சங்கத்தின் தலைவரான இயக்குநர், வியாழக்கிழமை (அக் 19) மாலை 6.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாகத் தெரிகிறது. மே மாதம் முதல், நாடு முழுவதும் 300-ஒற்றைப்படை கோழி வளர்ப்பாளர்கள் மற்றும் முட்டை உற்பத்தியாளர்களை உள்ளடக்கிய RM600 மில்லியன் மானியம் செலுத்தப்பட்டது என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

சந்தேக நபரை ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 22) வரை மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்க மாஜிஸ்திரேட் இர்சா சுலைகா ரோஹனுதீன் அனுமதி வழங்கினார். இரண்டாவது சந்தேக நபர் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார். எம்ஏசிசி மூத்த விசாரணை இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுதீன் ஹாஷிம் கைது செய்யப்பட்டதை உறுதி செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here