சமய விழாவில் மோட்டார் சைக்கிளை செலுத்தியதால் இளைஞர் தாக்குதல்: 24 பேர் கைது

கப்பளா பத்தாஸ், பாகன் அஜாமில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் வாலிபர் ஒருவர் தாக்கப்பட்டதை அடுத்து, 24 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். வியாழக்கிழமை (அக் 19) நடந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் 16 முதல் 24 வயதுடைய சந்தேகநபர்கள் வடக்கு செபராங் பிறை காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் அஸ்ரி ஷாஃபி கைது செய்யப்பட்டனர். இதன் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்களில் ஒருவருக்கு இரண்டு குற்றங்களின் பதிவு உள்ளது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (அக். 20) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சமய ஊர்வலத்தின் போது பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது மோட்டார் சைக்கிள் இன்ஜினை இயக்கியதன் மூலம் அந்த கும்பலைத் தூண்டியதால் இந்த சம்பவம் தொடங்கியது என்று ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி முகமட் அஸ்ரி கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 147ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஏசிபி முகமது அஸ்ரி தெரிவித்தார். இச்சம்பவம் பொது அமைதிக்கு குந்தகம் விளைவிக்கலாம் என்றார். இந்த சம்பவம் தொடர்பாக மேலும் தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது விசாரணை அதிகாரி முகமட் நஸ்ரி வான் சிக்கை 014-319 0131 என்ற எண்ணில் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here