ஆயுதமேந்திய கொள்ளை கும்பலை முடக்கிய பகாங் போலீசார்

குவாந்தன்: பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் ஆகிய இடங்களில் பதிவாகிய 14 ஆயுதமேந்திய கொள்ளைச் சம்பவங்களுக்குக் காரணமானவர்கள் என்ற சந்தேகத்தின் பேரில், “Dan Lombok” கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று நம்பப்படும் ஏழு இந்தோனேசிய ஆண்களையும் உள்ளூர் பெண்ணையும் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

பகாங் மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் காவல்துறையினரால் அக்டோபர் 12 முதல் 20 வரை ஃபெல்டா கெராடோங், கோல பிலா மற்றும் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள நீலாய் ஆகிய இடங்களில் 27 முதல் 48 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ யஹாயா ஓத்மான் தெரிவித்தார்.

ஆண் சந்தேக நபர்களில் 6 பேர் இங்கு அருகிலுள்ள ரோம்பினில் உள்ள ஃபெல்டா கெராடோங்கில் தொழிலாளிகளாக பணிபுரிந்தனர். அவர்களில் ஒருவரின் மனைவி சந்தேகத்திற்குரிய பெண் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (அக் 23) பகாங் கன்டண்ட் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் முதல் இந்த கும்பல் செயல்பட்டதாக நம்பப்படுவதாகவும், அதிகாலையில் வீடுகளுக்குள் புகுந்து பாதிக்கப்பட்டவர்களை கத்திமுனையில் மிரட்டி கொள்ளையடித்து கொள்ளையடித்து தப்பிச் செல்வதே அதன் செயல் முறையாகும் என்றும் அவர் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, வீடுகளை உடைக்கும் கருவிகள் நகைகள், பணம் மற்றும் மொபைல் போன்கள், திருடப்பட்ட பொருட்கள் மற்றும் இரண்டு கார்கள் ஆகியவற்றை போலீசார் மீட்டனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here