மைதானத்தில் கத்தி வைத்திருந்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: கடந்த வாரம் நடந்த மலேசியக் கோப்பை போட்டியைப் பார்ப்பதற்கு முன்பு, மைதானத்தின் நுழைவாயிலின் சோதனையில் ஒரு கால்பந்து ரசிகர் ஒருவர் கத்தியை எடுத்துச் சென்றதாக இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அஸ்ருல் ஃபைஸ் முகமட் ரோஸ்லி 31, மாஜிஸ்திரேட் சித்தி நோரா ஷெரீப் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது, குற்றமற்றவர் என்று விசாரணை கோரினார். குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அக்டோபர் 19 அன்று இரவு 8.45 மணியளவில் இந்தரா முலியா ஸ்டேடியத்தின் நுழைவு B இல் தனது கருப்பு இடுப்பு பையில் வைக்கப்பட்ட கத்தியை எடுத்துச் சென்றார்.

 வெடிக்கும் பொருட்கள் மற்றும் தாக்குதல் ஆயுதங்கள் சட்டம் 1958 இன் பிரிவு 6(1) இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குறைந்தபட்சம் ஐந்து ஆண்டுகள் மற்றும் 10 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். தேசிய சட்ட உதவி அறக்கட்டளையைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் எம்.காந்தன் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பிலும் ஆஜரான வேளையில் துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர் அகிஃலா சியாசா அரிஃபின் வழக்குத் தொடர்ந்தார்.

நூர் அகிஃலா சியாசா 6,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் வழங்குமாறு நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார். ஆனால் காந்தன் தனது வாடிக்கையாளர் ஒரு காவலாளியாக பணிபுரிந்து மாதத்திற்கு 1,800 ரிங்கிட் மட்டுமே சம்பாதிப்பதால் ஜாமீன் குறைக்குமாறு மனு செய்தார்.

அஸ்ருல் ஃபைஸ் மட்டும் தான் குடும்பத்தில் வருமானம் ஈட்டுபவர் என்றும், அவரது பெற்றோர், நான்கு மாத கர்ப்பிணி மனைவி மற்றும் ஒன்று முதல் ஏழு வயதுக்குட்பட்ட மூன்று குழந்தைகளை காப்பாற்றும் பொறுப்பு இருக்கிறது என்றும் காந்தன் மேலும் கூறினார். நீதிமன்றம் பின்னர் ஒரு நபர் ஜாமீனுடன் RM1,500 ஜாமீனை நிர்ணயித்தது மற்றும் டிசம்பர் 5 ஆம் தேதி வழக்கிற்கான தேதி என குறிப்பிடப்பட்டது.

Johor Darul Ta’zim (JDT) மற்றும் பேராக் எப்சி அணிகளுக்கு இடையிலான மலேசியக் கோப்பை போட்டியைப் பார்ப்பதற்கு முன்பு மைதானத்தின் B கேட் அருகே சோதனையிட்டபோது அந்த நபர் ஆயுதம் ஏந்தியிருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. கால்பந்து போட்டிகளின் போது மைதானத்திற்குள் அபாயகரமான ஆயுதங்கள் அல்லது பட்டாசு போன்ற வெடிபொருட்களை கொண்டு வருவது குற்றம் என்று மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here