50 டன் மனிதாபிமான பொருட்கள் பாலஸ்தீனத்திற்கு அனுப்புவதற்கு தயார்

சிப்பாங்:

Ops Ihsan எனப் பெயரிடப்பட்ட நன்கொடை இயக்கத்தின் கீழ் சேகரிக்கப் பட்ட சுமார் 50 டன் மனிதாபிமான பொருட்கள் RM7 மில்லியன் மதிப்பிலானவை இந்த வெள்ளிக் கிழமைக்குள் (அக் 27) எகிப்து வழியாக பாலஸ்தீனத்திற்கு அனுப்பப்படும் என்று டத்தோ டாக்டர் முகமட் நயிம் மொக்தார் கூறுகிறார்.

மருந்துகள், குழந்தைகளுக்கு தேவையான பொருட்கள், போர்வைகள் மற்றும் உணவு ஆகியவை இதில் அடங்கும் என்று பிரதமர் துறை அமைச்சர் கூறினார். அக்டோபர் 24 அன்று நடைபெறும் பாலஸ்தீன ஒற்றுமை கூட்டத்தில் பங்கேற்க அனைத்து மலேசியர் களையும் அன்வார் அழைக்கிறார்.

மனிதாபிமான உதவிகள் பல அரச சார்பற்ற நிறுவனங்களால் (NGO) ஒருங்கிணைக் கப்பட்டதாகவும், மலேசிய இஸ்லாமிய அமைப்புகளின் ஆலோசனை கவுன்சில் (Mapim) மற்றும் Global Peace Mission (GPM) மலேசியா உட்பட, நன்கொடைகளை அனுப்ப எகிப்திய அரசாங்கத்தின் அனுமதிக்காக காத்திருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

எகிப்தின் ரஃபா எல்லை வாயில் வழியாக அது ரஃபா எல்லை வாயிலை அடையும் போது, இந்த உதவி பாலஸ்தீனத்தில் உள்ள நமது சகோதர, சகோதரிகளை சென்ற டைவதை உறுதிசெய்ய அங்குள்ள தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்களால் ஒருங்கி ணைக்கப்படும்,” என்று மாபிம் கிடங்கில் உள்ள பாலஸ்தீனிய மனிதாபிமான பொருட் கள் சேகரிப்பு மையத்தை பார்வையிட்ட பின்னர் ஊடகங்களிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here