தேசிய கால்பந்து ஜாம்பவான் ஹருன் ஜூசோ தனது 75ஆவது வயதில் காலமானார்

தேசிய கால்பந்து ஜாம்பவான், 1972இல் Munich Olympics விளையாடிய ஹருன் ஜூசோ, 75, இன்று மாலை 4.15 மணிக்கு காலமானார். மூட்டுவலி காரணமாக கடந்த ஐந்து வருடங்களாக படுத்த படுக்கையாக இருந்த அவர், பத்து புரோக், கம்போங் சே குந்தூரில் உள்ள தனது வீட்டில் காலமானார்.

அவரது மனைவி ஷரிபா அசிசா சையத் ஓமர் 72, தனது மறைந்த கணவருக்கு கால்பந்தில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற பிறகு நரம்பு பாதிப்பு ஏற்பட்டது. ஆனால் அவர் இன்னும் சுற்றிச் செல்லவும் வேலை செய்யவும் முடியும் என்றார். இருப்பினும், கீல்வாதம் கண்டறியப்பட்ட பிறகு அவரது நிலை மோசமடைந்தது. மேலும் அவர் உணவுக்கான ஒரு சிறப்பு சூத்திரத்தை நம்பியிருந்தார்.

அவர் கடைசி மூச்சை விடும்போது நானும் எங்கள் நான்கு குழந்தைகளும் அவருக்குப் பக்கத்தில் இருந்தோம். அவரது மறைவை நாங்கள் ஏற்றுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். ஹருனின் அஸ்தி இன்று இரவு இங்குள்ள பாரு புரோக்கில் உள்ள அட்டாஸ் காங் கல்லறையில் அடக்கம் செய்யப்படும் என்று ஷரீபா அசிஸா கூறினார்.

ஹருன், மொக்தார் தஹாரி, எம் சந்திரன், சந்தோக் சிங், சோ சின் அவுன், ஆர் ஆறுமுகம் மற்றும் அலி பக்கர் போன்ற தேசிய கால்பந்து ஜாம்பவான்களுடன் இணைந்து விளையாடினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here