மை ஏர்லைன்ஸ் காவல்துறையின் கீழ் மட்டுமே விசாரணை நடைபெறுகிறது: அஸாம்

கோலாலம்பூர்: மை ஏர்லைன்ஸ் மீதான விசாரணை தற்போதைக்கு காவல்துறையின் கீழ் மட்டுமே உள்ளது மற்றும் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தை இன்னும் ஈடுபடுத்தவில்லை. MACC தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அஸாம் பாக்கி, இந்த வழக்கு மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையச் சட்டத்தின் கீழ் இல்லை என்பதாலேயே இவ்வாறு கூறினார். இதுவரை, நாங்கள் (விசாரணை) வழக்கில் ஈடுபடவில்லை. அது முற்றிலும் காவல்துறையினரால் மட்டுமே விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

2023-ம் ஆண்டு நடைபெற்ற அனைத்துலக லஞ்ச ஊழல் எதிர்ப்பு மாநாட்டில் செய்தியாளர்களிடம் பேசும் போது, “வழக்கின் விசாரணை ஊழல் தடுப்புச் சட்டத்தின் கீழ் இல்லை” என்றார். MyAirline இன் இணை நிறுவனரும் பெரும்பான்மை பங்குதாரருமான Goh Hwan Hua, அவரது மனைவி மற்றும் மகனுடன் அக்டோபர் 17 அன்று கைது செய்யப்பட்டதாக காவல்துறை முன்பு கூறியது. புக்கிட் அமானின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ ரம்லி முகமது யூசுப் கூறுகையில், அக்டோபர் 18ஆம் தேதி தொடங்கி நான்கு நாட்களுக்கு மூன்று நபர்களையும் காவலில் வைக்க போலீசார் அனுமதி பெற்றிருந்தனர்.

அக்டோபர் 12 அன்று, “குறிப்பிடத்தக்க நிதிச் சவால்கள்” காரணமாக மைஏர்லைன்ஸ் அதன் செயல்பாடுகளை உடனடியாக நிறுத்துவதாக அறிவித்தது. பட்ஜெட் விமான நிறுவனம் தனது வணிகத்தை காப்பாற்ற “அனைத்து சாத்தியமான கூட்டாண்மை வழிகளையும் மூலதன உருவாக்கத்தையும் ஆராய்ந்ததாக”  தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here