முஹிடின் தனது கடப்பிதழை நிரந்தரமாக விடுவிக்க கோரும் மனு குறித்து நவ.,23ஆம் தேதி விசாரணை

டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தனது கடப்பிதழை தனக்கு நிரந்தரமாக விடுவிக்க கோரும் மனு விசாரணைக்கு கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் நவம்பர் 23ஆம் தேதிக்கு உத்தரவிட்டுள்ளது. புதன்கிழமை (அக் 25) அரசுத் தரப்பால் ஆட்சேபனைகள் எழுப்பப்பட்டதையடுத்து, நீதிபதி அசுரா அல்வி இந்த தேதியை நிர்ணயித்தார்.

விசாரணையில், முஹிடின் விண்ணப்பத்திற்கு பதிலளிக்க கூடுதல் அவகாசம் தேவை என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் நோர் அஸ்மா அகமது நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். விண்ணப்பத்தின் நோட்டீஸ் அக்டோபர் 17 ஆம் தேதி அரசு தரப்புக்கு வழங்கப்பட்டதாகவும், அதற்குப் பதிலளிக்கும் விதமாக பிரமாணப் பத்திரத்தை தாக்கல் செய்ய இரண்டு வாரங்கள் அவகாசம் தேவை என்றும் அவர் கூறினார்.

மார்ச் மாதம், முஹிடின்  232.5 மில்லியன் ரிங்கிட்டை அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக நான்கு குற்றச்சாட்டுகளையும், RM195 மில்லியனை உள்ளடக்கிய இரண்டு பணமோசடி வழக்குகளையும் எதிர்கொள்கிறார். அவர் இரு நபர்கள் உத்தரவாதத்துடன் 2 மில்லியன் ரிங்கிட் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

இரண்டு நபர்கள் உத்தரவாதங்களுடன் 2 மில்லியன் ரிங்கிட் ஜாமீன் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது கடப்பிதழை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்ற கூடுதல் நிபந்தனையை அரசுத் தரப்பு குழு முன்மொழிந்தது. இதை முஹிடினின் வழக்கறிஞர் டத்தோ கே. குமரேந்திரன் எதிர்க்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here