பாடகர் ஃபேட் இண்டிகோவின் குடும்பத்தினருக்கு தகவல் தொடர்பு அமைச்சர் இரங்கல்

கோலாலம்பூர்: வியாழன் (அக் 26) இரவு 7 மணியளவில் சிலாங்கூர் அம்பாங்கில் உள்ள தனது பணியிடத்தில் மரணமடைந்த ஃபேட் இண்டிகோ  என்று அழைக்கப்படும் பாடகர் பட்ருல் இஷான் யோப் அப்துல்லாவின் குடும்பத்தினருக்கு தகவல் தொடர்பு மற்றும் டிஜிட்டல் அமைச்சர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில் தனது இரங்கலைத் தெரிவித்தார்.

உள்ளூர் ஊடக அறிக்கைகளின்படி, 48 வயதான அவர் வியாழக்கிழமை இரவு 7 மணியளவில் மாரடைப்பால் இறந்தார். ஃபஹ்மி தனது முகநூல் பதிவில், இந்த சோதனை காலங்களில் குடும்பம் வலுவாக இருக்க வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்துள்ளார்.

ஃபேட் இண்டிகோவின் குடும்பத்திற்கு எனது ஆழ்ந்த மற்றும் இதயப்பூர்வமான இரங்கல்கள் என்று அவர் கூறினார். 1996 இல் உருவாக்கப்பட்ட இண்டிகோ இசைக்குழு, மலாய் பாப் பாடல்களை நிகழ்த்தி புகழ் பெற்றது. இந்த குழுவில் மொஹமட் ஷஹ்ரின் மொஹமட் சம்சுதீன், ஷாருல் நிஜாம் அப்துல் அஜீஸ் மற்றும் நோர் ஷாஸ்மான் நோர் ஷாஹித் ஆகியோரும் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here