15 கத்தி குத்துகளுடன் மூதாட்டி கொலை; தம்பதிக்கு ஒரு வாரம் தடுப்புகாவல்

மாராங்: உலு தெரெங்கானுவுக்கு அருகிலுள்ள கோல பெராங்கில் நேற்று மூதாட்டி கொலையுண்டது குறித்து விசாரணை நடத்த காவல்துறைக்கு உதவ, திருமணமான தம்பதியை இன்று முதல் நவம்பர் 8 வரை ஒரு வாரம் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் கொலை விசாரணையை அனுமதிக்கும் வகையில் மாராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் மாஜிஸ்திரேட் நூர் அஸுரீன் ஜைனால்கெஃப்லி இந்த ரிமாண்ட் உத்தரவை பிறப்பித்தார்.

நேற்று, உலு தெரெங்கானுவுக்கு அருகிலுள்ள கோல பெராங்கில் உள்ள உலு தெரெங்கானு சமய அலுவலகத்திற்கு எதிரே உள்ள பிரதான சாலையின் ஓரத்தில் 65 வயதான பெண் ஒருவர் 15 குத்து காயங்களுடன் அதிகாலை 4.35 மணியளவில் இறந்து கிடந்ததாக பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

தெரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மஸ்லி மஸ்லான், பாதிக்கப்பட்ட அரசு ஓய்வூதியம் பெறுபவர், சந்தேகப்படும்படியான பெண் ஒருவருடன் ஹோண்டா ஜாஸ் காரில் இருந்ததாகவும், அவர்கள் வணிகத்தின் லாபத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் தகராறில் ஈடுபட்டதாகவும் நம்பப்படுகிறது. 35 வயதுடைய சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்ட பெண் காரில் இருந்து இறங்கிய பின்னர், இறைச்சி வெட்டும் கருவியால் 15 முறை வெட்டியுள்ளார்.

சந்தேக நபரை நேற்று இங்குள்ள வகாஃப் தபாயில் உள்ள அவரது வீட்டில் தடுத்து வைத்த போலீசார் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக மெக்கானிக்காக பணிபுரியும் மற்றும் ஹோண்டா ஜாஸின் உரிமையாளரான அவரது கணவரையும் (37)  அழைத்துச் சென்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here