புக்கிட் பிந்தாங் ஷாப்பிங் மாலில் RM 890 ஹேர்கட் பில் செலுத்துவதற்கு முன்பே தப்பி ஓடிய வாடிக்கையாளர்

அண்மையில், புக்கிட் பிந்தாங்கில் உள்ள ஒரு ஷாப்பிங் மாலில் ஹேர்கட் மற்றும் ஸ்டைலிங் சேவைகளுக்காக RM 890 கேட்டபோது ஒரு இளைஞன் தப்பி ஓடிவிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. எடி டெல்லர் என்ற பயனரின் பேஸ்புக் பதிவின் படி, இந்த சம்பவம் நவம்பர் 13 அன்று நடந்தது மற்றும் ஏற்கனவே டாங் வாங்கி காவல் நிலையத்தில் போலீஸ் புகார் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

அந்த நபருடன் உரிமையாளரின் ஸ்கிரீன் ஷாட்களுடன் சிசிடிவி காட்சிகளும் பதிவில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. அந்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் அவருக்குச் சொந்தமானது அல்ல என்றும், அந்த நபரைக் கண்டுபிடிக்க உதவுமாறு இணையவாசிகளிடம் கெஞ்சினார் என்றும் எடி கூறினார்.

கூடுதலாக, சம்பந்தப்பட்ட நபர் கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடமாக செலுத்தப்படாத கடன்களுடன் தொடர்புடையவர் என்பது தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது் அந்தப் பதிவில், இந்தப் பையன் பணம் கொடுக்காமல் ஓடிப்போய் என் உறவினரை ஏமாற்றி, ரிங்கிட் 890க்கு சலூனில் முடியை திருத்தி கொண்டான்.

உங்களுக்கு இவரைத் தெரிந்தால், அவரை மீண்டும் சலூனுக்கு வரச் சொல்லுங்கள். கடனைச் செலுத்துங்கள், கேமராவில் மன்னிப்பு கேட்கவும். உங்கள் சிகை அலங்காரத்திற்கு மற்றவர்கள் பணம் கொடுக்க வைப்பது சரியல்ல. நீங்கள் குறைந்த பட்ஜெட்டில் இருந்தால், அருகிலுள்ள முடிதிருத்தும் நபரைப் பார்வையிடவும். உங்கள் தலைமுடியை திருத்தி கொண்டு ஓடிவிடுவது நல்ல யோசனையல்ல.

இருப்பினும், சேவைகள் முடிந்ததும் வளாகத்தை விட்டு வெளியேறியதற்கு உரிமையாளர் தவறு செய்த சந்தர்ப்பங்களில் கூட, நெட்டிசன்கள் மாறுபட்ட கருத்துக்களைக் கொண்டிருந்தனர்.ந்கருத்துகள் பிரிவில், ஒரு சில பயனர்கள் ஹேர்கட் விலை மற்றும் ஸ்டைலிங் சேவைகள் குறித்து அதிர்ச்சியை வெளிப்படுத்தினர்.

எந்த வகையான ஹேர்கட் உங்களுக்கு RM 800ஐத் திருப்பித் தருகிறது? என் B40 ஆன்மா இதைப் பற்றி வியக்கிறது. அடுத்த முறை, சேவையைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், தெளிவான விலை மேற்கோளைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் என்று ஃபைஸ் அறிவுறுத்தினார்.

இதற்கிடையில், மற்றொரு பயனர் வலியுறுத்தினார், இயற்கையாகவே, அவர் தப்பி ஓடிவிட்டார்; விலையை கண்டு அவர் அதிர்ச்சியடைந்திருக்க வேண்டும். வேறொரு பயனரின் கூற்றுப்படி, அவர் ஒருவேளை அது RM200 மட்டுமே இருக்கும் என்று அவர் கருதினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here