9 அனைத்துலக பள்ளிகளுக்கு இன்று வெடிகுண்டு மிரட்டல்

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் உள்ள ஒன்பது அனைத்துலக பள்ளிகளுக்கு இன்று காலை வெடிகுண்டு மிரட்டல் வந்ததாக போலீசார் உறுதி செய்துள்ளனர். சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் ஹுசைன் ஒமர் கான் மற்றும் கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் அல்லாவுதீன் அப்துல் மஜித் ஆகியோர் அந்தந்தப் பகுதிகளில் உள்ள பள்ளிகளுக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டதாக காவல்துறை அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்றார்.

சிலாங்கூரில் ஹூசைன் கூறியதாவது: பெட்டாலிங் ஜெயாவிலிருந்து இரண்டு, ஷா ஆலமிடமிருந்து இரண்டு, காஜாங்கிலிருந்து ஒன்று, சுபாங் ஜெயாவிலிருந்து ஒன்று மற்றும் கோல லங்காட்டில் இருந்து ஒன்று என ஏழு அறிக்கைகள் போலீசாருக்கு கிடைத்தன. நாங்கள் இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம் ஆனால் அது ஒரு புரளி என்று நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், வங்சா மாஜூவில் உள்ள இரண்டு சர்வதேச பள்ளிகளுக்கு அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக அலாவுதீன் கூறினார். வெடிகுண்டு மிரட்டல் குறித்து பெற்றோருக்கு பள்ளி ஒன்று அனுப்பிய செய்தி சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது. அந்தச் செய்தியின்படி, பள்ளிக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் இருப்பதாக அநாமதேய மின்னஞ்சல் வந்தது. அது குறித்து அதிகாரிகளிடம் புகார் அளிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here