முஹிடினின் கடப்பிதழை தற்காலிகமாக விடுவித்த நீதிமன்றம்; நிரந்தரமாக திரும்புவதற்கான கோரிக்கை நிராகரிப்பு

கோலாலம்பூர்: பணமோசடி குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டுள்ள முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தனது கடப்பிதழை நிரந்தரமாக திருப்பித் தருமாறு  விடுத்த கோரிக்கையை கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் நிராகரித்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், பெரிக்காத்தான் நேஷனல் தலைவர் பயண நோக்கங்களுக்காக தனது பாஸ்போர்ட்டை தற்காலிகமாக திரும்பப் பெற விண்ணப்பிக்கலாம் என்று செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி அசுரா அல்வி கூறினார் என்று மலாய் மொழி நாளிதழான சினார் ஹரியான் தெரிவித்துள்ளது.

முஹிடினின் வழக்கறிஞர் கே. குமரேந்திரன் மற்றும் துணை அரசு வக்கீல் அகமது அக்ரம் காரிப் ஆகியோரின் வாய்மொழி வாதங்களுக்குப் பிறகு, நீதிபதி அசுரா பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் பாஸ்போர்ட்டை புதன்கிழமை (நவ. 29) முதல் அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 15 வரை தற்காலிகமாக விடுவிக்க அனுமதித்தார்.

அக்டோபர் 16 அன்று, முஹ்யிதின் தனது அனைத்துலக பாஸ்போர்ட்டை நிபந்தனையின்றி விடுவிப்பதற்கான விண்ணப்பத்தை நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்தார். அவர் அளித்த வாக்குமூலத்தில், பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் லண்டனில் குடும்ப விடுமுறைக்காக பாஸ்போர்ட் தேவை என்றும், இந்த ஆண்டு இறுதியில் சிங்கப்பூரில் மருத்துவப் பரிசோதனை செய்ய வேண்டும் என்றும் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here