முன்னாள் மஇகா இளைஞரணித் தலைவர் புனிதன் தலைமையில் புதிய இந்தியக் கட்சி அடுத்த மாதம் தொடங்கப்படும்

 முன்னாள் சிலாங்கூர் மஇகா இளைஞர் தலைவர் பி புனிதன் தலைமையிலான இந்திய அடிப்படையிலான புதிய அரசியல் கட்சி டிசம்பர் மத்தியில் வெளியிடப்படும். பெயர்  குறிப்பிட விரும்பாத நிலையில், கட்சியுடன் தொடர்புடைய ஒரு ஆதாரம் எப்ஃஎம்டியிடம் இது பெரிக்காத்தான் நேஷனல் சார்புடையதாக இருக்கும் என்று கூறினார்.ம்கட்சியை அமைப்பது பல மாதங்களாக நடந்து வருகிறது, இறுதியாக இரண்டு வாரங்களில் அதை பொதுமக்களுக்கு அறிவிப்பர் என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

ஜூன் மாதம் மஇகாவிலிருந்து புனிதன் வெளியேறிய போதிலும், கட்சியை அமைப்பதற்கு சிறிது நேரம் பிடித்தது. ஏனெனில் விவரங்களை இறுதி செய்வதற்கு முன் பல முக்கிய பிரமுகர்களை அவர் சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. கட்சிக்காக மொத்தம் 160 பிரிவு தலைவர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். மேலும் நாடு முழுவதும் குறைந்தது 100 இந்திய தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் கட்சியுடன் நேரடியாக இணைந்திருக்கும்.

ஆதாரத்தின்படி, கட்சி இளைய தலைமுறையை இலக்காகக் கொண்டது. கட்சி உறுப்பினர்களில் சுமார் 70% இளைஞர்களாக இருப்பார்கள். மற்ற 30% பேர் பல பிரபலமான அரசியல்வாதிகள் மற்றும் தொழிலதிபர்களைக் கொண்டிருப்பார்கள். புதிய கட்சி அடுத்த ஆண்டு இறுதிக்குள் சுமார் 200,000 உறுப்பினர்களை பதிவு செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. இது சாத்தியமானது, ஏனென்றால் 38 வயதான புனிதன் அரசியல் கட்சியின் இளைய தலைவர்களில் ஒருவராக இருப்பார். மேலும் இது இளம் இந்திய வாக்காளர்களை ஈர்க்க அவர்களுக்கு உதவும் என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது.

அவரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​ஒரு சில வாரங்களில் அறிவிப்புக்காகக் காத்திருங்கள் என்றார் புனிதன். முன்னதாக, மூன்று புதிய இந்திய அரசியல் கட்சிகள் உருவாக இருப்பதாக அறியப்படுகிறது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, பினாங்கு முன்னாள் துணை முதல்வர் பி ராமசாமி தனது புதிய கட்சியான United for the Rights of Malaysians Party or Urimai அறிவித்தார். கடந்த மாதம், ஓம்ஸ் தியாகராஜன் என்று அழைக்கப்படும் தொழிலதிபர் பி தியாகராஜன், கிள்ளான் நகரில் ஒரு கூட்டத்தை நடத்தினார். அங்கு அவர் புதிய அரசியல் கட்சியை அமைக்கும் திட்டத்தை அறிவித்தார். அதற்கு பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் ஆதரவளிப்பார் என்று கூறினார்.

அரசியல் கட்சி அமைக்க யாருக்கும் ஆதரவு இல்லை என்று பிரதமர் அலுவலகம் தெரிவித்துள்ளது. அது யாரையும் தனிமைப்படுத்தவில்லை என்றாலும், அனுமதியின்றி பிரதமரின் பெயரை “தவறாக” பயன்படுத்தியவர்களுக்கும் அது கண்டனம் தெரிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here