ஜோகூர்-உட்லண்ட்ஸ் KTM ரயிலில் மலேசியர்களுக்கான ஒருவழிப் பயணக் கட்டணம் 5 ரிங்கிட் : லோக்

ஜோகூர் பாரு மற்றும் சிங்கப்பூரின் உட்லண்ட்ஸ் இடையே Keretapi Tanah Melayu Berhad’s (KTMB) ஷட்டில் டெப்ராவில் ஒரு வழிப் பயணத்திற்கு மலேசியர்கள்  5 ரிங்கிட் கட்டணத்தில் பயணிக்கலாம் என்று அந்தோனி லோக் கூறுகிறார். ஜோகூர் பாருவில் இருந்து சிங்கப்பூரின் உட்லண்ட்ஸுக்கு ஒரு வழி டிக்கெட்டின் தற்போதைய விலை RM5 என்றும், திரும்பும் பயணத்திற்கான டிக்கெட் S$5 (RM17.30) என்றும் போக்குவரத்து அமைச்சர் கூறினார், இந்த வேறுபாட்டை நீக்குவதற்கு KTMB மாற்றத்தை முன்மொழிந்துள்ளது என்று கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 10) ஒரு உணவகத்தில் ஜோகூர் டிஏபி மாநாட்டிற்குப் பிறகு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர், “இந்த ஆலோசனையை நான் வரவேற்கிறேன், நிலப் பொதுப் போக்குவரத்து ஏஜென்சியுடன் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி விவாதிப்பேன். அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இது முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். .

Shuttle Tebrau பலரால் பயன்படுத்தப்படுகிறது. தினமும் சுமார் 10,000 பயணிகள் சேவையைப் பயன்படுத்துகின்றனர் என்று அவர் கூறினார். KTMB ஒரு மலேசிய நிறுவனம் என்பதால் சிங்கப்பூருடன் மலேசியா பேச்சுவார்த்தை நடத்த வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று லோக் கூறினார். ஜோகூர் பாரு-சிங்கப்பூர் விரைவுப் போக்குவரத்து அமைப்பு (ஆர்டிஎஸ்) இணைப்புத் திட்டம் நிறைவடைந்தவுடன், ஷட்டில் டெப்ராவின் செயல்பாடுகளைத் தொடர்வது குறித்து சிங்கப்பூருடன் கலந்துரையாடியபோது ​​அதற்கு இன்னும் கால அவகாசம் இருப்பதாக லோக் கூறினார்.

ஆர்டிஎஸ் இணைப்பு முடிவதற்கு இன்னும் மூன்று ஆண்டுகள் உள்ளன. முதலில் சேவையை மேம்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார். அக்டோபர் 26 அன்று, RTS இணைப்பு செயல்பாட்டுக்கு வரும்போது ஷட்டில் டெப்ராவ் ரயில் சேவையைத் தொடர மலேசியா சிங்கப்பூருடன் கலந்துரையாடும் என்று லோக் நாடாளுமன்றத்தில் தெரிவித்தார். முந்தைய இருதரப்பு ஒப்பந்தத்தின் கீழ், RTS இணைப்பு முடிந்த ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு ஷட்டில் டெப்ராவ் செயல்பாட்டை நிறுத்துவது நிபந்தனைகளில் ஒன்றாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here