மடானி அரசாங்கத்தின் ஓராண்டு நிறைவு நிகழ்ச்சியில் 12,000க்கும் மேற்பட்டோர் போக்குவரத்து சம்மன்கள் தீர்க்கப்பட்டுள்ளன

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் ஜாலில் தேசிய மைதானத்தில் நடந்த மடானி  அரசாங்கத்தின் ஓராண்டு நிறைவு நிகழ்ச்சியுடன் இணைந்து மொத்தம் 12,300 போக்குவரத்து விதிகளை மீறுபவர்கள் தங்கள் சம்மன்களைத் தீர்த்து வைத்தனர் என்று  டத்தோ முகமட் அஸ்மான் அஹ்மட் சப்ரி கூறுகிறார்.

புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) இயக்குனர் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 8) மற்றும் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 9) 14 கவுன்டர்களில் மொத்தம் 37,242 போக்குவரத்து சம்மன்கள் மற்றும் MyBayar Saman PDRM போர்ட்டலில் தள்ளுபடி வவுச்சர்கள் மூலம் செலுத்தப்பட்டதாக தெரிவித்தார். இதுகுறித்து அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிச. 10) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், முதியோர் மற்றும் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான முகப்பிடங்களுக்கு மொத்தம் 39 பணியாளர்கள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

காலை 9 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை திறந்திருக்க வேண்டிய கவுண்டர்கள், 50% தள்ளுபடி இயக்கத்தின் போது பொதுமக்கள் பணம் செலுத்த அனுமதிக்கும் வகையில், அவற்றின் செயல்பாட்டு நேரம் இரவு 9 மணி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. பொதுமக்களிடமிருந்து எங்களுக்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது.

இருப்பினும், நிலுவையில் உள்ள போக்குவரத்து சம்மன்களைத் தீர்ப்பதற்கு இதுபோன்ற தள்ளுபடிகள் வழங்கப்படும் வரை காத்திருக்க வேண்டாம் என்று நாங்கள் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார். போக்குவரத்து சட்டங்கள் மற்றும் விதிமுறைகளை கடைபிடிக்குமாறு பொதுமக்களுக்கு  முகமட் அஸ்மான் நினைவூட்டினார். அனைத்து சாலை பயனாளிகளின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக அமலாக்க நடவடிக்கைகள் தொடர்ந்து நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here