சாலை தகராறில் தாக்குதலுக்கு ஆளான முதியவர்

சிப்பாங் சாலை தகராறு வழக்கில் மூத்த குடிமகன் கொடூரமாக தாக்கப்பட்டார். 73 வயதான ஓய்வு பெற்றவர், அவரது இடது கண்ணில் காயங்கள், அவரது முகம் மற்றும் தலையில் வீக்கம், கன்னத்தில் எலும்பு முறிவு மற்றும் தாக்குதலைத் தொடர்ந்து சுற்றுப்பாதையில் தரையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டது.

ஜனவரி 30 அன்று நடந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாக சிப்பாங்  காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் கூறினார். புத்ரா பெர்டானாவில் உள்ள தாமான் தாசேக் பூச்சோங்கில் ப்ரிமாவில் உள்ள ஒரு தனியார் கிளினிக்கின் முன் தாக்கப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவர் குற்றம் சாட்டினார்.

அவர் தனது நண்பரை சந்திப்பதற்காக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸில் இருந்து புத்ரா பெர்டானாவிற்கு தனது காரை ஓட்டிக் கொண்டிருந்தார், திடீரென்று மற்றொரு வாகன ஓட்டி ‘engkau ni bodoh, tak pandai bagi signa’ (நீங்கள் முட்டாள், சிக்னலை எப்படிப் பயன்படுத்துவது என்று தெரியவில்லை)” என்று செவ்வாய்க்கிழமை (பிப். 6) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர் சுமார் ஒரு கிலோமீட்டர் தூரம் மட்டுமே ஓட்ட முடிந்தது. அவரது காரை சந்தேக நபரின் வாகனம் தடுக்கிறது. பின்னர் அவரை வெளியே இழுத்துச் சென்றது. சந்தேக நபர் சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பிச் செல்வதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரைத் தாக்கினார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஆம்புலன்ஸில் செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, சந்தேக நபர் 25 வயதுடைய தொழிலதிபர் திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 5) மாலை 5 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக ACP வான் கமருல் அஸ்ரான் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் கும்பல் கொள்ளை, பொதுமக்களுக்கு இடையூறு விளைவித்தல் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றத்திற்காக முந்தைய பதிவுகளை வைத்திருப்பதாக சோதனைகள் காட்டுகின்றன.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேகநபர் நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் சிப்பாங் காவல்துறையின் ஹாட்லைனை 03-8774 222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here