மோட்டார் சைக்கிள் கார் மோதல்; உடல்பேறு குறைந்த மாணவர் பலி

மலாக்கா: ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை 2.30 மணியளவில் ஜாலான் க்ளெபாங் பெசாரில் அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் கார் மீது மோதியதில் கற்றல் குறைபாடுள்ள மாணவர் இறந்தார். மலாக்கா தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP கிறிஸ்டோபர் பாடிட், பாதிக்கப்பட்ட 17 வயதுடையவர், Sekolah Menengah Kebangsaan Rahmat Kuala Sungai Baru, Alor Gajah என்ற மாணவர், உள் காயங்கள் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

இருப்பினும், சிலாங்கூரில் அரசு ஊழியரான 35 வயதான டொயோட்டா வியோஸ் கார் டிரைவர் காயமின்றி தப்பினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், Toyota Vios ஆனது Batang Tigaவிலிருந்து Klebang நோக்கி பயணித்தது. அதே நேரத்தில் இளம்பெண் யமாஹா135 LC ஐ ஓட்டிக்கொண்டு, எதிர் திசையில் இருந்து வந்துகொண்டிருந்தார். மோட்டார் சைக்கிள் காரின் பாதையில் சென்றபோது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது,  கார் ஓட்டுநரால் அதைத் தவிர்க்க முடியவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கார் ஓட்டுநர் உரிமம் ஜனவரி 17 அன்று காலாவதியாகிவிட்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவருக்கு உரிமம் இல்லை என்றும் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது, மேலும் மோட்டார் சைக்கிள் சாலை வரியும் நவம்பர் 8, 2022 அன்று காலாவதியானது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு, சம்பந்தப்பட்ட வாகனங்கள் புஸ்பகம் நகருக்குக் கொண்டு செல்லப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here