செபெராங் உத்தாரா போலீஸ் தலைமையக லாக்கப்பில் இருந்த 46 வயது நபர் மரணம்

ஜார்ஜ் டவுன்: போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்த 46 வயது நபர் புதன்கிழமை இங்கு அருகிலுள்ள கப்பாளா பத்தாஸ்  செபெராங் பிறை உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் லாக்கப்பில் இறந்தார்.  பினாங்கு துணை காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமது உசோப் ஜான் முகமட், சந்தேக நபர் பிப்ரவரி 8 அன்று ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39 (a) (1) இன் கீழ் கைது செய்யப்பட்டார் என்றார்.

போதைப்பொருள் வழக்கு தொடர்பாக சுங்கை துவாவில் மேலும் மூவருடன் அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டு பிப்ரவரி 16 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார். ஆனால் திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 12) அவர் வயிற்று வலியால் புகார் செய்தார். காவல்துறையினர் அவரை சிகிச்சைக்காக கப்பாளா பத்தாஸ் மருத்துவமனைக்கு (HKB) அழைத்துச் சென்றனர். பரிசோதனை மற்றும் மருந்துகளுக்குப் பிறகு, சந்தேக நபர் லாக்கப்பிற்குத் திரும்ப அனுமதிக்கப்பட்டார் என்று அவர் புதன்கிழமை (பிப். 14) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

நேற்று மாலை 4 மணியளவில், மருத்துவக் குழுவின் மேலதிக பரிசோதனைக்கு முன்னர், போலீசார் அந்த நபரை மயக்கமடைந்ததைக் கண்டுபிடித்தபோது அவர் இறந்துவிட்டார் என்று தெரியவந்தது. மேலும் அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக HKB க்கு அனுப்பப்பட்டது. பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் வயிற்றில் ஏற்பட்ட புண் காரணமாக அந்த நபர் உயிரிழந்துள்ளதாகவும், பரிசோதனையில் அவரது மரணத்தில் குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here