உலக அரங்கில் ஜொலிக்கும் மலேசிய ஒப்பனை கலைஞர் பிரையன் ஜான்

ஒப்பனை கலையில் ஆழமாக வேரூன்றிய ஒரு பரம்பரையுடன், திறமையான மலேசிய ஒப்பனை கலைஞரான பிரையன் ஜான், சர்வதேச அளவில் புகழ்பெற்ற போட்டியில் மேடைக்கு பின்னால் பணிபுரியும் மரியாதைக்குரிய பாக்கியத்தைப் பெற்று, உலக அரங்கில் தனக்கென ஒரு முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்.

ஸ்கூடாய், ஜோகூர் பாருவைச் சேர்ந்த, 30 வயதான பிரையன் முக்கியப் பயணம்,  2023ஆம் ஆண்டு மிஸஸ் மலேசியா வேர்ல்ட் 2023 இன் தற்போதைய தலைப்பு உரிமையாளரான பி. வனிஷாந்தினி 27, ஒப்பனை கலைஞராகப் பொறுப்பேற்றபோது தொடங்கியது. இந்த போட்டி  கடந்த மாதம் அமெரிக்காவின் லாஸ் வேகாஸில் நடைபெற்றது.

“Mrs Malaysia World’s ஒப்பனைக் கலைஞராக மட்டுமல்லாமல், அவரது ஒப்பனையாளராகவும் பணியாற்றுவது மகிழ்ச்சியாக இருந்தது. எட்டு நாட்களில் தினசரி இரண்டு வித்தியாசமான தோற்றத்தைக் கவரும் வகையில் இருந்தது. சிக்கலான திட்டமிடல் கிட்டத்தட்ட இரண்டு மாதங்கள் நீடித்தது, வடிவமைப்பாளர்கள் புதிதாக ஆடைகளை கவனமாக வடிவமைத்தனர் என்று விஸ்மா பெர்னாமாவில் ஒரு பிரத்யேக நேர்காணலில் அவர் கூறினார்.

கூடுதலாக, பிரையன் இந்தியாவின் முன்னாள் Mrs World, Sargam Koushal என்பவரிடமிருந்து ஒரு குறிப்பிடத்தக்க கோரிக்கையைப் பெற்றார். மேலும் உலக அரங்கில் தனது இருப்பை மேலும் உறுதிப்படுத்தினார். சி. குமரேசன் மற்றும் சங்கீதா கிருஷ்ணசாமி போன்ற உள்ளூர் இந்திய நடிகர்களுடன் ஒத்துழைத்தது அவரது நிபுணத்துவத்தை மேலும் வலுப்படுத்தியது. போட்டிப் பயணத்தின் மிகவும் சவாலான பகுதிகளில் ஒன்று, விருது பெற்ற பாரம்பரிய வாவ் காத்தாடி-ஈர்க்கப்பட்ட உடையை லாஸ் வேகாஸுக்குக் கொண்டு வந்து அதைச் சேர்ப்பது என்று அவர் கூறினார்.

எங்களுக்கு குடிநுழைவுத் துறையில் சிக்கல்கள் இருந்தன. அதன் மூலம் நாங்கள் அதை மீண்டும் மலேசியாவிற்கு கொண்டு வர வேண்டியிருந்தது. அதை சிறிய துண்டுகளாக உடைத்து லாஸ் வேகாஸுக்குக் கொண்டு வந்து அசெம்பிள் செய்ய வேண்டும். ஏனெனில் அவர்கள் ஆடையின் முந்தைய அளவை அனுமதிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். அவருக்கும் வனிஷாந்தினியின் குடும்பத்தினருக்கும் ஆடையை மீண்டும் இணைக்க ஒரு இரவு  பிடித்தது.

அதுமட்டுமின்றி, லாஸ் வேகாஸில் தனது அனுபவம் முழுவதும் பிரையன், அவரைப் போன்ற சிறந்த நபர்கள் அனைத்துலக போட்டியில் எவ்வாறு பார்க்கப்பட்டனர். நடத்தப்பட்டனர் மற்றும் மதிப்பிடப்பட்டனர் என்பதை ஒப்பிட்டு, உள்ளூர் ஒப்பனைக் கலைஞர்கள் அவர்கள் உருவாக்கும் கலைக்கு அதிக பாராட்டுகளை வழங்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

உள்ளூர் ஒப்பனைக் கலைஞர்களின் பரந்த நிலப்பரப்பைப் பிரதிபலிக்கும் வகையில், பிரையன் அதிக அங்கீகாரத்திற்காக வாதிட்டார். நடிகர்களுக்கு வழங்கப்படும் வெளிச்சத்திற்கும் ஒப்பனை கைவினைஞர்களின் ஒப்பீட்டளவில் தெளிவற்ற தன்மைக்கும் இடையே உள்ள வேறுபாடுகளை மேற்கோள் காட்டினார்.

முன்னோக்கிப் பார்க்கையில், பிரையன் தனது நிபுணத்துவத்தை அனைத்துலக ஒப்பனை மாஸ்டர் வகுப்புகள் மூலம் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறார். உலகளவில் கைவினைப்பொருளை உயர்த்த விரும்புகிறார். அவர் எதிர்காலத்தில் அனைத்துலக அழகுப் போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்குத் திறந்தவராக இருக்கிறார். அவரது திறமை மற்றும் திறமைகளை விரிவுபடுத்த ஆர்வமாக உள்ளார்.

அவரது தாழ்மையான தொடக்கங்கள் மற்றும் அவர் எதிர்கொண்ட ஆரம்ப சந்தேகங்களை நினைவுகூர்ந்த பிரையன், கடின உழைப்பு மற்றும் ஆர்வத்தின் மாற்றும் சக்தியை வலியுறுத்தினார். திருமண ஒப்பனைக்கு அப்பால் தங்கள் திறமைகளை பல்வகைப்படுத்த தனது சகாக்களை ஊக்குவிக்கும் பிரையன், தொழில்துறையில் போட்டித்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்த சிறப்பு விளைவுகள், திரைப்படம் மற்றும் தலையங்க ஒப்பனை ஆகியவற்றில் நிபுணத்துவம் பெற வாதிடுகிறார்.

பிசியோதெரபியின் பின்னணியில் இருந்து தனது உண்மையான அழைப்பைத் தொடர, பிரியனின் போர்ட்ஃபோலியோ உள்ளூர் தமிழ் மற்றும் மலாய் பிரபலங்கள் மற்றும் சோனியா அகர்வால், இனியா மற்றும் மஹிமா நம்பியார் உள்ளிட்ட புகழ்பெற்ற இந்திய நடிகர்களுக்கு ஒப்பனை செய்திருக்கிறார். இது ஒப்பனைக் கலையில் குறிப்பிடத்தக்க உயர்வைக் குறிக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here