‘டிரிஃப்டிங்’ இயக்கி வைரலான வீடியோ தொடர்பில் கார் பறிமுதல்

பத்து பஹாட், ஜாலான் டேசா பட்டாணி 1, தாமான் டேசா பட்டாணி நிறுத்தப்பட்டிருந்த நான்கு சக்கர வாகனத்தில் (4WD) அவரது ‘டிரிஃப்டிங்’ இயக்கி  வைரலான வீடியோ, ஒரு சிலிர்ப்பு தேடுபவர் ஆபத்தான கட்டத்திற்கு தள்ளப்பட்டது. அவரது டொயோட்டா  காரையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

பத்து பஹாட், காவல்துறைத் தலைவர்  பிப்ரவரி 20 ஆம் தேதி நள்ளிரவுக்குப் பிறகு நள்ளிரவு 12.15 மணியளவில் 20 வயதான உள்ளூர் நபர் ‘டிரிஃப்ட்டை’ இயக்கியதாக சந்தேகிக்கப்படுவதாக ஷாருலானுார் முஷாதத் அப்துல்லா சானி கூறினார்.

செங்குத்தான வளைவில் காரை சறுக்குவது மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சூழ்ச்சியின் சூழ்ச்சியில் சந்தேக நபரின் திறமையைக் காட்டும் ஃபேஸ்புக்கில் 37 வினாடி வைரல் வீடியோ மூலம் பத்து பஹாட்டின் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவு (பிஎஸ்பிடி) எச்சரிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

மேலும் விசாரணையில், தொழிற்சாலை ஊழியர் யார் என்பது குறித்த நபர் கண்காணிக்கப்பட்டு கைது செய்யப்பட்டார். ஆனால் சிறுநீர் பரிசோதனையில் அவருக்கு போதைப்பொருள் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது. நாளை (வியாழக்கிழமை) பத்து பஹாட் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் சந்தேகநபரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு நாங்கள் விண்ணப்பிக்கிறோம் என்று அவர் இன்று கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42(1)ன் கீழ் கவனக்குறைவாகவும், அபாயகரமாகவும் வாகனம் ஓட்டியதற்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று ஷாருலானுார் கூறினார். கார் மற்றும் பைக் த்ரில் தேடுபவர்களுக்கு, பொதுச் சாலைகளில் டிரைவிங் ஸ்டண்ட் மூலம் தங்கள் இயந்திரங்களின் திறமையை சோதிக்க வேண்டாம். மாறாக சிறப்பு ஓட்டுநர் சுற்றுகளில் காட்டுமாறு நான் அறிவுறுத்துகிறேன். இடமில்லாமல் இருக்கும் ‘பவர் டெமோ’ மூலம் பொதுமக்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் வகையில் ஆபத்தான செயல்களை தடுக்க போலீசார் கடும் நடவடிக்கை எடுப்பார்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here