படகுத்துறையில் பராமரிப்புப் பணிகளை மேற்கொண்டிருந்த தவறி விழுந்து காணாமல் போன தீயணைப்பு வீரர்

பட்டர்வொர்த்: மாக் மண்டினில் உள்ள தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் படகுத் துறையில் நேற்றிரவு பராமரிப்புப் பணிகளை மேற்கொண்டபோது படகில் இருந்து தவறி விழுந்த தீயணைப்பு வீரர் இஸ்வான் இல்லியாஸ் 42, காணாமல் போனார். இஸ்வான் விழுந்த இடத்திலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் சுற்றளவில் இன்று காலை ஒரு பெரிய நடவடிக்கை செயல்படுத்தப்பட்டதாக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு இயக்குநர் ஜெனரல் நோர் ஹிஷாம் முகமது தெரிவித்தார்.

K9 நாய் பிரிவு மற்றும் ட்ரோன்கள் கரையில் பயன்படுத்தப்படும் போது ஒரு குழு நீருக்கடியில் தேடுதலை மேற்கொள்ளும். துறை, காவல்துறை மற்றும் உள்ளூர் மீனவர்களின் ஒன்பது படகுகளுடன் மொத்தம் 50 பேர் ஈடுபட்டுள்ளனர். இஸ்வான், திணைக்களத்தில் 19 ஆண்டுகள் அனுபவம் வாய்ந்தவர், பட்டர்வொர்த் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் நீருக்கடியில் மீட்புக் குழுவில் உறுப்பினராகவும் உள்ளார்.

அவரது மனைவி ஜமாலியா அப்துல் மஜித் 42, நேற்றிரவு 11 மணியளவில் தனக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதாகவும், செய்தி கேட்டு மயங்கி விழுந்ததாகவும் கூறினார். அதிகாலை முதல் நான் பயந்தேன், ஏனென்றால் இரவு ஷிப்டுகளின் போது, ​​என் கணவர் குழந்தைகளைப் பற்றி கேட்க இரவு 9 மணி முதல் 10 மணி வரை என்னை அழைப்பார். ஆனால் நேற்று இரவு 11 மணி வரை அவரிடமிருந்து எந்த அழைப்பும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here