நாடாளுமன்றத்தில் ஒன்றுகூடுவதற்கு பெர்சே காவல்துறைக்கு நோட்டீஸ் வழங்கியுள்ளது

கோலாலம்பூர்: தூய்மையான மற்றும் நியாயமான தேர்தலுக்கான கூட்டணி (பெர்சே) செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 27) நாடாளுமன்றத்தில் திட்டமிடப்பட்ட கூட்டம் குறித்த அறிவிப்பை காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்துள்ளது. திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 26) தனது ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் இதை உறுதி செய்துள்ளது. #Reformasi100Peratus கோரி பாராளுமன்றத்தில் நடவடிக்கை எடுப்பது குறித்து Dang Wangi போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு பெர்சே அனுமதிக்கான கடிதத்தை சமர்ப்பித்துள்ளது. நாளை #Reformasi100Peratus கோரி நாடாளுமன்றத்தில் ஒன்றுகூடுவது தொடர்பாக டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் பெர்சே நோட்டீசை சமர்ப்பித்துள்ளதாக  அது பதிவில் கூறியது.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அலாவுதீன் அப்துல் மஜித்தை தொடர்பு கொண்டபோது, அமைதிப் பேரவைச் சட்டம் ஒன்று கூடுவதற்கு குறைந்தபட்சம் ஐந்து நாட்களுக்கு முன்னதாக நோட்டீஸ் கொடுக்கப்பட வேண்டும் என்று கூறியதாக கூறினார். அமைதியான சட்டசபை சட்டம் 2012 இன் பிரிவு 9(1) இது ஐந்து நாள் அறிவிப்பு என்று தொடர்புடைய ஆதாரங்களுடன் கூறுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here