ஜாசினில் பல வாகனங்கள் மோதியதில் ஆண் குழந்தை பலி

குழந்தை பிறந்த போது இஸ்லாமியர்கள் செய்யும்  சமய சடங்கான அகீகாவை நிறைவேற்றுவதற்காக தனது பெற்றோருடன் ஜோகூரில் உள்ள குளுவாங்கிற்கு சென்ற ஆண் குழந்தை கொல்லப்பட்டது.

வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (தெற்கு நோக்கி) KM184 இல் செவ்வாய்கிழமை (பிப். 27) காலை 11.20 மணியளவில் பல வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் இரண்டு மாதக் குழந்தைக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதாக ஜாசின் OCPD துணைத் துணைத் தலைவர் அஹ்மத் ஜமில் ரட்ஸி தெரிவித்தார்.

இறந்தவரின் 35 வயதான தந்தை புத்ராஜெயா போலீஸ் தலைமையகத்தின் போக்குவரத்துத் துறையில் உதவி புலனாய்வு அதிகாரியாக உள்ளார். மேலும் அவரது குடும்பத்தை கோலாலம்பூரில் இருந்து தனது சொந்த ஊரான  குளுவாங்கிற்கு அழைத்து சென்று கொண்டிருந்தது.

மதியம் 3 மணியளவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த குழந்தை மலாக்கா மருத்துவமனையில் உயிரிழந்தது. மேலும் அவரது 34 வயதான தாயும் மூன்று வயது சகோதரனும் காயமின்றி தப்பினர் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (பிப் 27) கூறினார்.

டிஎஸ்பி அகமது ஜமீல் இறந்தவர் முகமது சுஃப்யான் முகமது ஷாஹிஸ்வான் என்று அடையாளம் காட்டினார். 39 வயதான ஓட்டி வந்த டிரெய்லர், லோரி மூன்று கார்கள் மற்றும் நான்கு சக்கர வாகனம் ஆகியவற்றில் விபத்து ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார். விபத்தில் எஞ்சியிருக்கும் அனைவருக்கும் சிறிய காயங்கள் மட்டுமே ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

டிஎஸ்பி அகமது ஜமீல் கூறுகையில், 39 வயதுடைய டிரெய்லர், இறந்தவரின் தந்தை ஓட்டிச் சென்ற காரின் பின்புறத்தில் மோதியதற்கு முன், அவரது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததால் விபத்து ஏற்பட்டது. அப்போது எதிரே வந்த மற்ற வாகனங்கள் டிரெய்லர் மீது மோதியதாக அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41ன் கீழ் விபத்து குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாக டிஎஸ்பி அகமது ஜமீல் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here