தனது 16 மாத மகனுக்கு மெத்தாம்பெட்டமைன் திரவம் கலந்த பால் வழங்கிய குற்றச்சாட்டை ஒப்புக் கொண்ட தாய்

தனது 16 மாத மகனுக்கு மெத்தாம்பெட்டமைன் திரவம் கலந்த பால் வழங்கிய குற்றச்சாட்டில் பெண் ஒருவர் புதன்கிழமை (பிப். 28) இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். 34 வயதான பெண் நீதிபதி Dr Syahliza Warnoh முன் மனு செய்தார். பின்னர் அவர் வழக்கு மற்றும் தண்டனைக்கான தீர்ப்பினை வழங்க மார்ச் 13ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார்.

நான் குற்றத்தை ஒப்புக்கொள்கிறேன். ஆனால் நான் (மருந்துகள் அடங்கிய பாலை மகனுக்கு கொடுக்க) விரும்பவில்லை என்று மூன்று குழந்தைகளின் தாய் கூறினார். இதற்கிடையில் அவரது 40 வயதான கணவர், மதுபானம் விற்பனை செய்தவர், குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டார்.

பிப்ரவரி 19 அன்று மாலை 6 மணியளவில், பெட்டாலிங் ஜெயாவின் தாமான் மேடானில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில், குழந்தைக்கு மெத்தம்பேட்டமைன் கலந்த தண்ணீரில் பாலைக் கொடுத்து, குழந்தைக்கு “sympathomimetic drug ingestion போதைப்பொருள்  வழங்கப்பட்டதாக தம்பதியினர் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குழந்தைச் சட்டத்தின் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இரண்டுமே விதிக்கப்படும்.

Syahliza தம்பதியருக்கு தலா ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM5,000 ஜாமீன் வழங்கியதுடன், ஒவ்வொரு மாதமும் தங்களை காவல்நிலையத்தில் புகாரளிக்குமாறும் சாட்சிகளை மிரட்ட வேண்டாம் என்றும் உத்தரவிட்டார். நீதிமன்றம் மார்ச் 13 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது. முன்னதாக, துணை அரசு வக்கீல் அஹ்மத் ஜுஹைனி மஹமது அமீன் நீதிமன்றத்தில், பிரதிநிதித்துவம் இல்லாத தம்பதியினர் திருமணமானவர்கள், ஆனால் அவர்களின் திருமணம் மலேசியாவில் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here