பெர்சே பேரணி ‘அற்பத்தனமானது’ என்று கைரி, ஷாரில் கூறுகின்றனர்

சீர்திருத்தங்களைக் கோரி செவ்வாயன்று பெர்சே நடத்திய பேரணியை அம்னோவின் முன்னாள் தலைவர்களான கைரி ஜமாலுடின் மற்றும் ஷஹரில் ஹம்தான் ஆகியோர் “அற்பத்தனமானவை” என்று விவரித்துள்ளனர். பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் தேர்தல் சீர்திருத்தக் குழுவின் நெருங்கிய உறவுகளின் காரணமாக, முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் தலைவரான கைரி, நாடாளுமன்றத்திற்கு அணிவகுத்து சென்றது குறித்து கருத்துரைத்தார்.

அவர்கள் (பெர்சே) அனைவரும் PH நண்பர்கள், அவர்கள் அரசாங்கத்துடன் நண்பர்களாக இருப்பதால் இது அற்பமானது என்று அவர் “Keluar Sekejap” நிகழ்வின் சமீபத்திய எபிசோடில் கூறினார்.  இறுதியில், அவர்கள் PH ஐ ஆதரிப்பார்கள். பெர்சே இன்னும் இருக்கிறது என்பதைக் காட்ட அவர்கள் கூடினர். அரசாங்கம் அரசியல் சீர்திருத்தங்களை மேற்கொள்ளக் கோரி பாராளுமன்றத்திற்கு முன்பாக நடைபெற்ற பேரணியில் சுமார் 100 எதிர்ப்பாளர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

பெர்சே தலைவர் பைசல் அப்துல் அஜிஸ் அவர்கள் கோரிக்கைகள் அடங்கிய குறிப்பாணையை பிகேஆரின் செலாயாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வில்லியம் லியோங்கிடம் வழங்கினார். அவர் அதை அரசாங்கத்தின் சார்பாக ஏற்றுக்கொண்டார். ஷாரில் பேரணியின் குறைந்த வருகை மற்றும் கலகலப்பு இல்லாமை ஆகியவற்றை இலக்காகக் கொண்டார். மொத்த சீர்திருத்தத்திற்கு அழைப்பு விடுப்பதில் அதன் விவரிப்பு போதுமானதாக இல்லை என்று கூறினார்.

முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் துணைத் தலைவர், பேரணியில் பங்கேற்பதற்கான பொது விருப்பத்தை பெர்சேயால் தூண்ட முடியவில்லை என்றார்.  (குறைந்த வருகையால்) நான் ஆச்சரியப்படவில்லை. ஏனென்றால் சீர்திருத்தம் குறித்த பெர்சியின் ஆர்ப்பாட்டத்தில் (குறைவான) மனநிலையை நான் உணர்ந்தேன். அன்றைய அரசாங்கத்திற்கு எதிரான எந்தவொரு கோபத்திற்கும் அதே நிறுவனம் முன்னணியில் இருப்பதாக கற்பனை செய்வது இன்னும் கடினமாக உள்ளது என்று அவர் கூறினார். கடந்த பெர்சே பேரணிகளில் பொருளாதார அமைச்சர் ரஃபிஸி ரம்லி, விவசாயம் மற்றும் உணவு பாதுகாப்பு அமைச்சர் முகமட் சாபு மற்றும் டிஏபி மூத்த தலைவர் லிம் கிட் சியாங் போன்ற பல PH தலைவர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here