அதி சக்தி வாய்ந்த மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த குடும்ப மாது விபத்தில் பலி

தம்பின்: ஜெம்போலில் உள்ள பலோங் 1இல் உள்ள தனது சகோதரியின் வீட்டிற்கு வார இறுதி சவாரிக்கு சென்ற பெண் ஒருவர் இன்று காலை உயிரிழந்தார். முற்பகல் 11.20 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், 51 வயதுடைய பாதிக்கப்பட்ட பெண், தனது கணவருடன், ஆயர் மோலெக், மலாக்காவில் இருந்து அதிசக்திவாய்ந்த மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர்களின் BMW மோட்டார் சைக்கிள் 8, Jalan Gemencheh-Batang Melaka இல் சறுக்கியது. பாதிக்கப்பட்ட ஒரு இல்லத்தரசி, தலையில் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டதாக டாம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அமிருடியன் சரிமான் தெரிவித்தார். அவர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​திடீரென்று 52 வயதுடைய நபர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் சாலையில் விழுவதற்கு முன்பு சாலையின் இடது பக்கம் விலகிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விபத்தின் விளைவாக ஒரு பெண் பயணி தலையில் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார் மற்றும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. அதே சமயம் ஓட்டுநரின் வலது கையில் சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டன. பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக டாம்பின் மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. இறப்புக்கான காரணத்தை அறிய இன்று மாலை 6 மணிக்கு பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

எனவே, சாலை விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்த பொதுமக்கள் தாம்பரம் மாவட்ட காவல் துறை போக்குவரத்து அலுவலகத்திற்கு வருமாறும், 064412502 அல்லது 064431999 டேம்பின் மாவட்ட காவல்துறை செயல்பாட்டு அறை என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் விசாரணைக் கோப்பு திறக்கப்பட்டுள்ளது. விசாரணை இன்னும் நடந்து வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here