அடுக்குமாடியில் இருந்து தூக்கி எறியப்பட்ட பிறந்த குழந்தை மரணம் குறித்து 2 சாட்சிகளின் வாக்குமூலம்

ஶ்ரீ பெட்டாலிங் குடியிருப்பு ஒன்றில் நேற்று பிறந்த குழந்தை உயிரிழந்த சம்பவத்தை நேரில் பார்த்ததாக நம்பப்படும் இரு நபர்களிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். இந்த விஷயத்தை உறுதி செய்த பிரிக்பீல்ட்ஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் கு மஷாரிமான் கு மஹ்மூத் கூறுகையில், சம்பவத்தில் தொடர்புடைய சந்தேக நபர்களை அடையாளம் காண போலீசார் இன்னும் தகவல்களை சேகரித்து வருகின்றனர்.

இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை, மேலும் இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவால் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். இன்று பிற்பகல் யுனிவர்சிட்டி மலாயா மருத்துவ மையத்தில் குழந்தையின் பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். ஸ்ரீ பெட்டாலிங்கில் நேற்று பிறந்த ஆண் குழந்தை ஒன்று உயரமான அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்டு உயிரிழந்ததாக கூறப்படுகிறது. தலையில் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளான குழந்தை, அடுக்குமாடி கட்டிடத்தின் மேல் தளத்தில் உள்ள பகுதி ஒன்றில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here