படகு கவிழ்ந்து 5 பேர் காணாமல் போன சம்பவம்: சார்ஜன் ஜொனாதன் மற்றும் ஜேக் பாலன் உள்ளிட்ட 3 பேர் சடலமாக மீட்பு

சிபு: வியாழக்கிழமை (மார்ச் 7) கபிட்டில் உள்ள சுங்கை படாங் பலேவில் கவிழ்ந்த நீண்ட படகில் காணாமல் போன நான்கு பேரைத் தேடும் பணியில், படகு கவிழ்ந்த இடத்திலிருந்து 100 கிமீ தொலைவில் சனிக்கிழமை (மார்ச் 9) மூன்று உடல்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. பலியானவர்களில் 51 வயதான சார்ஜன் ஜொனாதன் லம்பேர்ட் மற்றும் 45 வயதான ஜேக் பாலன் என அடையாளம் காணப்பட்டதாக கபிட் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் திமோதி பாராட் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை மாலை 4.02 மணியளவில் கபிட் விரைவுப் படகு முனையத்திற்கு அருகில் ஜொனாதனின் சடலம் மிதப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டு மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. அவரது கைத்துப்பாக்கி அவருடன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் பெர்னாமா தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். காலை 11 மணியளவில் சம்பவம் நடந்த இடத்திலிருந்து 100 கிமீ தொலைவில் உள்ள புலாவ் கெர்டோ, சிபுவின் நீரில் பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட முதல் பலி பாலன் என்று கூறினார். அடுத்த நடவடிக்கைக்காக சிபு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரை அவரது மனைவி அடையாளம் காட்டினார் என்றும் அவர் கூறினார்.

மூன்றாவது சடலம் சனிக்கிழமை காலை 11 மணியளவில் பிந்தாங்கூர் அருகே உள்ள நீரில் பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, ஆனால் அது விலகிச் சென்றது மற்றும் கிட்டத்தட்ட 200 கிமீ தொலைவில் உள்ள படாங் லெபானில் மாலை 5 மணியளவில் கடல் போலீஸ் குழுவால் மீண்டும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. தேடுதல் நடவடிக்கைகள் இடைநிறுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார். வியாழன் மதியம் கவிழ்ந்த படகில், கபிட் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த இரண்டு காவலர்களான Sjn Jonathan Lambet மற்றும் Konst Iskandar Ibrahim, பொதுமக்களான அமர்சன் ஜான் நயின் 47, ஜேக் பாலன் 45, மற்றும் Moses Ngui உட்பட 5 பேர் இருந்தனர். படகு கவிழ்ந்தபோது 47 பேரை பொதுமக்கள் மீட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here