காலுறை விவகாரம்: KK மார்ட் இயக்குநர்கள், விற்பனையாளர் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படலாம்

“அல்லா” என்ற வார்த்தைய பொறிக்கப்பட்ட சர்ச்சைக்குரிய காலுறைகளை விற்பனை செய்ததாகக KK மார்ட் இயக்குநர்கள் மற்றும் அதன் சப்ளையர் Xin Jian Chang Sdn Bhd ஆகியோர் மீது குற்றம் சாட்டப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேற்குறிப்பிட்ட தரப்பினர் மீது ஷா ஆலம் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் நாளை காலை குற்றஞ்சாட்டப்படலாம்.

மற்றவர்களின் சமய உணர்வுகளை காயப்படுத்தியதற்காக இயக்குனர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 298 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று காவல்துறை ஆதாரங்களை மேற்கோள் காட்டி  தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

மார்ச் 19 (செவ்வாய்கிழமை), சிலாங்கூர் பெட்டாலிங் ஜெயாவின் பண்டார் சன்வேயில் உள்ள சங்கிலியின் விற்பனை நிலையத்திற்கு காலுறை விநியோகம் செய்யும் தொழிற்சாலையில் சோதனையின் போது, ​​கன்வீனியன்ஸ் செயின் ஸ்டோரால் திருப்பி அனுப்பப்பட்ட ஐந்து ஜோடி ‘அல்லா’ பொறிக்கப்பட்ட காலுறைகளை போலீசார் கைப்பற்றினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here