மேலும் ஒரு கேகே மார்ட் மீது பெட்ரோல் குண்டு வீசி தாக்குதல்

மேலும் ஒரு கேகே மார்ட் மீது பெட்ரோல் குண்டு வீசி தாக்குதல் நடத்தப்பட்டுள்ளது. இச்சம்பவம் இன்று அதிகாலை பகாங் குவாந்தனில் இடம்பெற்றுள்ளது. குவாந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் வான் ஜஹாரி வான் புசு கூறுகையில், Sg Isap இல் உள்ள கடையில் அதிகாலை 5 மணியளவில் நடந்த சம்பவம், கடையின் முன்புறத்தில் காட்சிக்கு வைக்கப்பட்டிருந்த பல பொருட்களைக் வெடிக்குண்டு வீச்சில் சேதமடைந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

தாக்குதல் சத்தம் கேட்டு உள்ளே இருந்த தொழிலாளர்கள் உடனடியாக தீயணைப்பான் மூலம் தீயை அணைத்தனர். வான் ஜஹாரி கூறுகையில், கடையின் பாதுகாப்பு கேமராக்களில் சிக்காமல் இருப்பதற்காக குற்றவாளி தொலைவில் இருந்து வெடிகுண்டை வீசியிருக்கலாம் என்று ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. போலீசார் இப்போது அருகிலுள்ள கடைகளில் உள்ள ரகசிய கேமரா பதிவுகளை சரிபார்த்து, ஆதாரங்களுக்காக அப்பகுதியில் தேடுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வார தொடக்கத்தில், பேராக் பீடோரில் உள்ள கேகே மார்ட் கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோர் மீதும் அதே நேரத்தில் அதிகாலை 5 மணியளவில் பெட்ரோல் குண்டு வீசப்பட்டது. இன்னும் அடையாளம் காணப்படாத நபரால் வீசப்பட்ட வெடிகுண்டு கடையின் முன் விழுந்தது. ஆனால் வெடிக்கவில்லை. சம்பவம் நடந்த போது ஊழியர்கள் கடைக்குள் வேலை செய்து கொண்டிருந்தனர்.

இதற்கிடையில், பாசீர் கூடாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹசான் அப்துல் கரீம், பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் உள்துறை அமைச்சர் சைபுஃதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் இவ்விவகாரத்தில் தலையிட்டு பதற்றத்தை தணிக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியுள்ளார். மாமன்னர் பேராக் சுல்தான் மற்றும் போலீஸ் படைத்தலைவர் ஆகியோர் தலையிட்டு இன மற்றும் சமய பதட்டங்களை அமைதிப்படுத்த அறிவுறுத்தியுள்ளனர். சட்டத்தின் அடிப்படையில் ஒரு நிர்வாக முடிவை எடுக்க மக்கள் இப்போது பிரதமர் மற்றும் உள்துறை அமைச்சரை ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் தலைவர்களாக அழைக்கிறார்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

KK Mart இன் நிறுவனரும் இயக்குனருமான சாய் கீ கான் மற்றும் லோ சியூ முய் ஆகியோர் சமீபத்தில் “அல்லா” என்ற வார்த்தை பொறிக்கப்பட்ட  காலுறைகளை விற்று இஸ்லாமியர்களின் சமய உணர்வுகளை வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதாக நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

அம்னோ இளைஞரணித் தலைவர் டாக்டர் அக்மல் சலே, சர்ச்சை தொடங்கியதில் இருந்தே தாக்குதலைத் தொடர்ந்தார். நாடு தழுவிய நிலையில் கே கே மார்ட்டை புறக்கணிப்பதற்காக பகிரங்கமாக பிரச்சாரம் செய்தார். இருப்பினும் முதல் பெட்ரோல் குண்டுத் தாக்குதலை கண்டித்துள்ள அம்னோ இளைஞரணித் தலைவர் இந்த விவகாரத்தை காவல்துறையிடம் விட்டுவிடுமாறு அனைத்துத் தரப்பினரையும் வலியுறுத்தினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here