அனுமதியின்றி நிகழ்ச்சி நடத்தியதற்காக இந்திய கலைஞர் கைது: மலேசிய இசையமைப்பாளர்கள் குழு ஆதரவு

கோலாலம்பூரில் உள்ள ஒரு கிளப்பில் இசை நிகழ்ச்சி நடத்திய இந்திய கலைஞரை குடிநுழைவுத் துறையினர் கைது செய்ததற்கு இசைத் துறை கூட்டணியான மியூசிக் மலேசியா தனது ஆதரவைத் தெரிவித்துள்ளது. மியூசிக் மலேசியா தலைவர் ஃப்ரெடி பெர்னாண்டஸ், சமூக விசிட் பாஸ்களை துஷ்பிரயோகம் செய்வது மற்ற கலைஞர்கள், அமைப்பாளர்கள் மற்றும் கிளப் உரிமையாளர்களுக்கு நியாயமற்றது. அவர்கள் தேவையான அனுமதிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.

வெளிநாட்டு கலைஞர்கள் (புஸ்பால்) திரைப்படம் எடுப்பதற்கும், நிகழ்ச்சிகள் நடத்துவதற்கும்  வரிகளை செலுத்துவதற்கும், வெளிநாட்டு கலைஞர்கள் தங்கள் அனுமதிகளை முக்கிய குழு மூலம் பெற வேண்டும் என்று பெர்னாண்டஸ் கூறினார்.சுற்றுலா பயணிகள் போல் நாட்டிற்குள் வந்து  நாட்டின் சட்டங்களைப் புறக்கணித்து, தங்கள் சொந்த நலனுக்காக முடிந்தவரை அவற்றைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்கிறார்கள். பெறப்பட்ட தகவல்களின் அடிப்படையில், இது போன்ற மீறல்கள் இசைத்துறையில் மேலும் மேலும் அதிகமாகி வருகின்றன. அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுப்பதில் குடிநுழைவுத் துறையின் முயற்சிகளை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

கோலாலம்பூர் குடிநுழைவுத் துறை இயக்குநர் வான் சௌபீ வான் யூசோஃப், பொதுமக்களிடம் இருந்து புகார்களைப் பெற்றதையடுத்து, புதன்கிழமை நள்ளிரவு 12.20 மணிக்கு கிளப்பை போலீசார் சோதனையிட்டதாக ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது. கிளப்பில் 103 பெண்கள் மற்றும் 10 வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 256 பேரை போலீசார் சோதனை செய்தனர். நிகழ்ச்சியில் ஈடுபட்டிருந்த ஒரு இந்திய ஆடவர் மற்றும் ஐந்து வங்காளதேச ஆடவர்கள் உட்பட ஆறு வெளிநாட்டவர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here