“வெளிச் செல்வாக்கிற்கு” ஆளாகாதீர்: KKB வாக்காளர்களுக்கு மஇகா தலைவர் வலியுறுத்தல்

உலு சிலாங்கூர்: கோலா குபு பாருவில் உள்ள இந்திய வாக்காளர்கள் புத்திசாலித்தனமாக வாக்களிக்க வேண்டும் என்றும் “வெளிச் செல்வாக்கிற்கு” ஆளாகாமல் இருக்க வேண்டும் என்று மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் கருத்துரைத்தார். சில அரசியல் தலைவர்கள் உள்ளூர் மக்களின் நலனைப் பற்றி சிந்திக்காமல் குற்றச்சாட்டுகளை கூறுவார்கள் என்றார். சனிக்கிழமை (மே 4) பெக்கான் கோல குபு பாருவுக்கு அருகிலுள்ள ஸ்ரீ முனீஸ்வரர் கோவிலில் நடைபெற்ற மஇகா நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு, இறுதியில், (ஒற்றுமை அரசாங்க வேட்பாளரின்) தோல்வியால் உள்ளூர் மக்களே பாதிக்கப்படுவார்கள் என்று விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

தேர்தல் வேட்பாளராக தேர்வு செய்யப்படாததைக் கண்டித்து, முன்னாள் டிஏபி தலைவர் ஒருவரின் பிரச்சாரத்திற்கு செவிசாய்க்க வேண்டாம் என்று அவர் கூறினார். பக்காத்தான் ஹராப்பான் வேட்பாளரான பாங் சாக் தாவோவின் வெற்றியை உறுதி செய்வது முக்கியம் என்றும், ஆளும் அரசாங்கத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒரு பிரதிநிதி எந்தப் பிரச்சினையும் உடனடியாகத் தீர்க்கப்படுவதை உறுதி செய்வார் என்றும் அவர் கூறினார்.

விக்னேஸ்வரன், அடுத்த மூன்று வருடங்களில் பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பதற்கு இந்திய சமூகம் அரசாங்கத்திற்கு வாய்ப்பளிக்க வேண்டும் என்றார். பிரச்சினைகள் இன்னும் தீர்க்கப்படவில்லை என்றால், நீங்கள் (மீண்டும்) முடிவெடுக்க சுதந்திரம் உள்ளது என்று அவர் கூறினார். முன்னாள் பினாங்கு துணை முதல்வர் பி. ராமசாமி தற்போது ஐக்கிய மலேசியர்களின் உரிமைகள் கட்சிக்கு (உரிமை) தலைமை தாங்கி வருகிறார். மேலும் KKB இடைத்தேர்தலில் பக்காத்தானைப் புறக்கணிக்குமாறு இந்திய வாக்காளர்களை வலியுறுத்தினார்.

கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்டில், 2023 இல் பினாங்கு மாநிலத் தேர்தலில் வேட்பாளராக அறிவிக்கப்படாததால் ராமசாமி டிஏபியை விட்டு வெளியேறினார். KKB தேர்தலில் பக்காத்தானின் பாங், பெரிக்காத்தான் நேஷனலின் கைருல் அஸ்ஹாரி சௌத், பார்ட்டி ராக்யாட் மலேசியா ஹபிசா ஜைனுடின் மற்றும் சுயேட்சை வேட்பாளர் Nyau Ke Xin இடையே நான்கு முனைப் போட்டி இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here