ஆங்கிலப் பாடம் கற்பிக்க உள்நாட்டிலேயே ஆசிரியர்கள் இருக்கின்றனர்: NUTP

சிங்கப்பூரில் இருந்து ஆசிரியர்களை நாட்டிற்கு அழைத்து வந்து ஆங்கிலம் கற்பிக்க வேண்டும் என்ற பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் முன்மொழிவை நிராகரித்ததோடு அந்த பணியை செய்யக்கூடியவர்கள் உள்நாட்டிலேயே இருக்கின்றனர் என்று தேசிய ஆசிரியர் தொழில் சங்கம் (NUTP) தெரிவித்துள்ளது. NUTP தலைவர் அமினுடின் அவாங், பொது மற்றும் தனியார் பல்கலைக்கழகங்களில் இருந்து பல மலேசிய பட்டதாரிகள் ஆர்வமாக உள்ளனர் மற்றும் ஆங்கில ஆசிரியர்களாக ஆவதற்கு தகுதி பெற்றுள்ளனர் என்றார்.

தற்போதைய ஆங்கில ஆசிரியர் பற்றாக்குறையை நிரந்தரமாக அல்லது ஒப்பந்த அடிப்படையில் ஆங்கில ஆசிரியர்களை சிறப்பு சேர்க்கை மூலம் நிவர்த்தி செய்ய முடியும். ஆங்கில ஆசிரியர்கள் (தனியார் துறையிலிருந்து அரசுப் பள்ளிகளுக்கு) முன்பு கொண்டுவரப்பட்டதை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம். ஆனால் இது எந்த நேர்மறையான விளைவையும் தரவில்லை மற்றும் அதிக செலவுகளை மட்டுமே ஏற்படுத்தியது என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார். நேற்று, சிங்கப்பூர் பிரதமர் லாரன்ஸ் வோங்குடன், மலேசியாவில் ஆங்கிலம் மற்றும் பிற பாடங்களைக் கற்பிக்க நகர-மாநில ஆசிரியர்களைக் கொண்டு வருவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் குறித்து விவாதித்ததாக அன்வார் கூறினார். இருப்பினும், அவர் முன்மொழிவு குறித்த கூடுதல் விவரங்களை வழங்காமல் நிறுத்தினார்.

முன்னதாக, முன்னாள் அமைச்சர் ரபிடா அஜீஸ், இதற்குப் பதிலாக ஓய்வுபெற்ற ஆங்கில ஆசிரியர்களை பணியமர்த்த புத்ராஜெயா பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று கூறினார். சிங்கப்பூரர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவது நாணய மாற்று விகிதத்தின் காரணமாக மூன்றரை மடங்கு அதிகமாக செலுத்த வேண்டும் என்று சுட்டிக்காட்டினார். ஆசிரியர் பயிற்சிப் பாடத்திட்டத்தை ஆங்கிலத் திறனையும் பள்ளிப் பாடத் திட்டத்தில் ஆங்கிலப் புலமையையும் சேர்க்க வேண்டும் என்றும் அவர் பரிந்துரைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here