என் மகனை துன்புறுத்திய ஆசிரியர் மீது எப்பொழுது நடவடிக்கை? – தந்தை வேதனை

கடந்த மாதம் கிள்ளான், பாண்டமாரானில் உள்ள நர்சரியில் தனது நான்கு வயது மகனை துன்புறுத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆசிரியர் மீது காவல்துறை நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று விரக்தியடைந்த தந்தை கோருகிறார். மே 13 அன்று மதியம் 1 மணியளவில் தனது மகனை நர்சரியில் இருந்து அழைத்து வந்ததாகவும், அவரது முதுகு, காது மற்றும் கன்னங்களில் காயங்கள் மற்றும் கீறல்கள் இருப்பதைக் கண்டதாகவும் அந்த நபர் கூறினார்.

அவரது போலீஸ் அறிக்கையில், 33 வயதான ஒரு ஆசிரியை சிறுவன் தனது கால்சட்டையில் மலம் கழித்த பிறகு அவரை அடித்ததாக ஒப்புக்கொண்டார். விற்பனையாளர் தனது மகனை கிள்ளானில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு அழைத்து வந்ததாகவும், அங்கு சிறுவனின் காயங்களை மருத்துவர்கள் உறுதிப்படுத்தியதாகவும் கூறினார். இந்த சம்பவத்தால் தனது மகன் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளதாகவும், மீண்டும் நர்சரிக்கு செல்ல பயப்படுவதாகவும் அவர் கூறினார். அந்த நபரைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வழக்கறிஞர் ராய்ஸ்டன் டான், ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு நடந்ததாகக் கூறப்படும் சம்பவம் நடந்த போதிலும், காவல்துறை இன்னும் கைது செய்யவில்லை என்றார்.

குழந்தைகள் நேர்காணல் மையத்தின் அறிக்கைக்காக அவர்கள் இன்னும் காத்திருப்பதாக விசாரணை அதிகாரி தன்னிடம் கூறியதாக டான் கூறினார்.புக்கிட் அமானின் பாலியல், துஷ்பிரயோகம் மற்றும் குழந்தை விசாரணைப் பிரிவின் கீழ் அமைக்கப்பட்டுள்ள மையங்கள், குழந்தைகள் மற்றும் பெண்கள் சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் மற்றும் துஷ்பிரயோக வழக்குகளைக் கையாள்கின்றன. எனது முக்கிய கவலை என்னவென்றால், இந்த வழக்கு நீண்ட காலமாக நீடித்தால், சிசிடிவி காட்சிகள் போன்ற அனைத்து ஆதாரங்களையும் சேகரிக்கும் வாய்ப்பினை காவல்துறை இழக்குமா? அவர் எப்ஃமஎம்டியிடம் கேள்வி எழுப்பினார். போலீசார் சந்தேக நபரை கைது செய்து அனைத்து ஆதாரங்களையும் விரைவில் பெற வேண்டும். சிறுவனுக்கு நீதி கிடைக்க கிள்ளான் செலாத்தான் காவல்துறை தலைமையகம் இந்த வழக்கை கண்காணிக்க வேண்டும் என்றார்.

 

.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here